New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

con botheredotters ý. đang test thử nè. vd 1 tuần 100 acc. thì chỉ cần tụi nó dc 5-10 đồng là dc
À con đó em cũng claim lâu rồi nhưng solo 1:1 tại k có time cheat mà 1h vào claim 1 lần nữa đâm ra nhiều lúc cũng hay quên. Bác cheat 100acc thì kiếm cả mớ rồi còn gì :popo_boss:

À con đó em cũng claim lâu rồi nhưng solo 1:1 tại k có time cheat mà 1h vào claim 1 lần nữa đâm ra nhiều lúc cũng hay quên. Bác cheat 100acc thì kiếm cả mớ rồi còn gì :popo_boss:
chưa mà, mới nảy ra ý kiến. vs lại tụi tw bay màu hơn 200 acc. chưa rảnh đi check tụi nó nữa. vừa zec, matic. flr. h thêm con sol. đang làm lun con luna. nên h k có dư time . flr chưa kịp rút thêm 50k thì nó tạm khoá :)))

từ claim 30 flr. h còn 7 khổ vãi. mà min rút lại cao
Bác đầu tư vào 2 đô ủng hộ nó xong rồi rút cho tiện. Có đâu đó tầm 45k thôi mà được thêm mấy cái ngon lắm. E bỏ vào đây mỗi tháng 50 coi như tiền donate cho dev mà :popo_bye:

Bác đầu tư vào 2 đô ủng hộ nó xong rồi rút cho tiện. Có đâu đó tầm 45k thôi mà được thêm mấy cái ngon lắm. E bỏ vào đây mỗi tháng 50 coi như tiền donate cho dev mà :popo_bye:
đang tính tuần sau . nếu sol ok. vứt thêm 100-200 ráng cho đủ 1tr flr h acc nào đủ min thì rút ra

Dự án này theo dc thì ngon. Mấy nữa list sàn houbi lại xnxx hết thì ai cũng vui bác nhỉ
thì đó. h nó đang khoá rút . tạm thời chưa bị ăn xã.. mà khổ cái. còn chục acc chưa dc rút ra. h mấy acc con chưa đủ 500 thì nó hạ claim . đang tính 1 tuần cheat dc nhiu, thì trích ra mua 1 ít . gom lại thì năm sau hốt bạc

bác cứ stake acc clone cũng dc. Tầm này cứ stake năm sau rút là giàu to rồi :popo_boss:
bữa acc clone 30 ref. mới hài. mạng lag rút 2 lần và thế là âm lun :)))

máy bác đỉnh quá cho em theo với. giờ claim 1 ngày được có 3 FLR. Mà min rút 2k FLR. máy bác làm sao lên được 1k FLR hay vậy??

máy bác đỉnh quá cho em theo với. giờ claim 1 ngày được có 3 FLR. Mà min rút 2k FLR. máy bác làm sao lên được 1k FLR hay vậy??
Mình claim được hơn nửa năm nay rồi. Hằng ngày bác claim cộng với chơi trò chơi của nó để kiếm thêm được 100 200 đấy. Mỗi trò nó có vòng quay spin hằng ngày, bác k chơi vào quay thôi cũng kiếm dc kha khá.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back