SCAM Ngocanhc4 lừa đảo 600k tiền net

Status
Not open for further replies.

anhtruonggl

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Report
Usernam:ngocanhgtvt-yahoo:ngocanhc4.
Nội dung: Lừa đảo acc net kissmyads thông tin k đúng sự thật
Minh có mua 1 acc net kissmyads vào ngày 24/2 với nick ngocanhc4
Link topic http://mmo4me.com/threads/can-cho-ra-di-1-em-net-kissmyads-avazu.158692/
Trước khi giao dịch mình có yêu cầu mua acc VN và anh đã đồng ý
Bằng chứng:

Sau đó mình chuyển tiền:

Nhưng sau đó nhận nick mình đã thấy rằng thông tin trong acc đã dc edit về thành infor VN
Tên email active là của nước ngoài

Sau khi minh update w8 thi acc đã bị block vì báo gian lận
Vậy mình mong bạn ngocanhc4 vào đối chấp và nhờ mod vào giải quyết lấy lại công bằng.

Đối chất cái gì nữa, Mod xem giải quyết nhanh gọn nó đi, mình cũng bị nó lừa 1acc LeadAds info US mà nó Edit thành info VN rồi bán giá 50$, cmn gửi W8 xong cũng bị block acc luôn. Không xử lý mấy con cờ hó như vậy thì MMO đóng cửa sớm chả ai dám vào MMO mà chơi nữa.

Một sub uy tín cũng có tiếng mà vầy sao :3 .... haizzz scam gì có mấy trăm k vậy :)

Chả tiền nó đy mày ơi
Học cách thờ ơ với tiền đy mày ơi

Năm ngoài nội dung 1 tí:
Hình như thớt củng ko phải hạng vừa đâu...Các bạn chú ý nhìn bên tay trái của pic...1 dãy friend lưu log chat...có 1 acc name: Phuong trieu: Van chua lua` dc thang` nao` ...................................Chắc cũng có tiểu sử gì đây...........Mình có phải thánh soi ko nhỉ:D

Hình như hôm qua cũng có một bác dính như bác nhưng ko hiểu sao topic kia bị close
Đa phần các net h ko dễ approved với vn nữa đâu.mua bác gì các bác cẩn thận để ý chút

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,284
Latest member
fb88comcc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week