Ask Nếu thế này thì tài khoản còn kiếm $ dc hok các bác @@

Reactions
336
MR
0.762
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
close cái tài khoản chẳng bị gì hiểu nhầm thôi :D

Attachments

• Phim viet.jpg
    Phim viet.jpg
    164.8 KB · Views: 221
Last edited:
up giúp bạn cho pro vào giúp đở

Nhiên tiện ai biết trả lời giúp với. Hôm nay 26-5 acc bị suspended thì tiền kiếm trong tháng 5 có đc pay ko nhỉ, mình chơi qua network life.

Nhiên tiện ai biết trả lời giúp với. Hôm nay 26-5 acc bị suspended thì tiền kiếm trong tháng 5 có đc pay ko nhỉ, mình chơi qua network life.

Chưa chắc là ko nhé!
26/5 die thì nó vẫn tính tiền tháng 5 bạn làm đc thôi, chờ đi
Lúc trc mình có 1 channel out Life ngay ngày 5/3 nhưng cuối tháng nó vẫn tính tiền cho mình 5 ngày đó :D

Confirm là có pay nhé. Mình vào đầu tháng, gần cuối tháng die acc. Qua tháng sau nó pay.:D

hiện tại đang đang tham gia Life! mấy ngày trước GA bị mất cái dòng "kiếm tiền" nên vừa tham gia mạng life mà không biết có được kiếm $ không @@
cái của bạn chẳng hiểu, đc hình như là vẫn kiếm dc nhưng tiển chạy về thằng giữ bản quyền video đó thì phải

cái của bạn chẳng hiểu, đc hình như là vẫn kiếm dc nhưng tiển chạy về thằng giữ bản quyền video đó thì phải

hì tài khoản chẳng bị gì cả ^^~ tại ko hiểu rõ thôi .:D

có bác nào từ đâu tháng 6 tới giờ views youtube tăng gấp 2-3 lần ko, nghi quá

=.= có đâu :)) tăng gấp 20 lần trong 15 ngày thì có :)) 1000view/1day >>> 20k/1day

không liên quan nhưng hiên tại, ngay thời điểm này có bác nào bị tình trạng GA không cập nhật thống kê không ạ?

không liên quan nhưng hiên tại, ngay thời điểm này có bác nào bị tình trạng GA không cập nhật thống kê không ạ?
Mình vẫn ổn, thống kê bình thường.

đây là điều bt mà bạn ko lẻ bạn cứ muốn dậm chân tại chỗ ? người cầu cho tăng người thấy tăng lại sợ vãi cả chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week