vì neobux phát hiện 1 máy tính reg nhiều acc nên ban acc của bạn thôi!

còn lập acc dùng mail mới reg acc neobux rồi sau đó dùng mail đó add vào paypal thì ko có vấn đề gì cả

vì neobux phát hiện 1 máy tính reg nhiều acc nên ban acc của bạn thôi!

còn lập acc dùng mail mới reg acc neobux rồi sau đó dùng mail đó add vào paypal thì ko có vấn đề gì cả
trước khi tạo acc mới mình đều xóa tất cả lịch sử,và dùng CCleaner xóa lại lần nữa,đổi ip rồi mới reg acc khác nhé,vì vậy chuyện nhiều acc là không thể

tình hình mình có 1 tài khoản paypal có 1 mail chính là tài khoản 1 acc neobux,nhưng acc neobux đó bị ban rồi (vì là mail chính lên mình không remo được)
mình reg 1 acc mới rồi add mail này vào paypal đó dùng và pay thử nhưng vẫn bị khóa.
mình có ticket hỏi thì neobux toàn phản hồi lại là :"You've sent an email to an unmonitored address. To reach our support please login to your NeoBux account and send a support ticket by clicking the "Support" link at the bottom of the page. Thank you."
các pro cho mình hỏi lỗi trên là sao?,có phải do mình add mail vào paypal đó mà chưa xóa mail trước đi không.
mình bị ban nhiều mà không hiểu tại sao cả,chả nhẽ lại tạo 1 paypal mới rồi mới reg acc neobux.
thanks
vấn đề của bạn xử lý rất đơn giản thui
chỉ cần add 1 mail mới hoàn toàn vào paypal và set pramykey
và dùng mail đó nhận tiền bt
là mọi thứ trở lại ngày xưa ấy

vấn đề của bạn xử lý rất đơn giản thui
chỉ cần add 1 mail mới hoàn toàn vào paypal và set pramykey
và dùng mail đó nhận tiền bt
là mọi thứ trở lại ngày xưa ấy
bạn cho mình hỏi set pramykey là sao vậy.h mình remo tất cả mail trong paypal đi,tạo 1 mail mới hoàn toàn reg acc neobux và add vào paypal là được hả.?
lúc mình reg acc cả add vào paypal đều là mail mới hoàn toàn mà

Last edited:
bạn cho mình hỏi set pramykey là sao vậy.h mình remo tất cả mail trong paypal đi,tạo 1 mail mới hoàn toàn reg acc neobux và add vào paypal là được hả
trong phần profile của paypal có mục add mail đó.
la tạo 1 mail mới rồi make primary key cho cái mail này. sau dó dùng mail nàu lập acc neobux.
nhưng phải nhớ mail gốc lập paypal, để sao có acc paypal có vần đề gì thì dùng mail này contact với paypal cho dễ

nhưng theo mình biết cơ chế check fruad thì nó check cả cấu hình máy tính, trình duyệt, phần mềm flash....
mà neobux có cơ chế auto check fraud, nó đã có nghi ngờ thì tự động ban acc thôi .

y!h: shijkey
có gì pm mình chỉ cho make primary key mail của paypal

trong phần profile của paypal có mục add mail đó.
la tạo 1 mail mới rồi make primary key cho cái mail này. sau dó dùng mail nàu lập acc neobux.
nhưng phải nhớ mail gốc lập paypal, để sao có acc paypal có vần đề gì thì dùng mail này contact với paypal cho dễ

nhưng theo mình biết cơ chế check fruad thì nó check cả cấu hình máy tính, trình duyệt, phần mềm flash....
mà neobux có cơ chế auto check fraud, nó đã có nghi ngờ thì tự động ban acc thôi .

y!h: shijkey
có gì pm mình chỉ cho make primary key mail của paypal
ak,mình tính lần này remo cả mail chính đi thay mail khác mới hoàn toàn làm mail chính rồi reg acc,trước mình cũng tìm hiểu kỹ về neobux thấy có cái check cấu hình và giao dịch trong paypal lên hơi lo(paypal mình có 1 giao dịch từ neobux ở acc trước bị ban) nhưng mình nghĩ không phải vì mình có thử reg 1 acc neobux = mail mới hoàn toàn và pay tiền vê mail(chưa add vào paypal) thì pay ngon lành. nhưng add vào paypal thì lại bị khóa luôn.
mình nghĩ vấn đề ở cái paypal thôi.
thanks bạn, còn add mail mới rồi đổi thành mail primary mình cũng biết rồi.
p/s: cho mình hỏi tạo 1 mail mới rồi add mail này vào paypal,xong mới lấy mail đó reg acc neobux hả?
mình thường tạo 1 mail mới reg acc neobux,xong mới add vào paypal ak.thấy cũng như nhau mà

Last edited:
ak,mình tính lần này remo cả mail chính đi thay mail khác mới hoàn toàn làm mail chính rồi reg acc,trước mình cũng tìm hiểu kỹ về neobux thấy có cái check cấu hình và giao dịch trong paypal lên hơi lo(paypal mình có 1 giao dịch từ neobux ở acc trước bị ban) nhưng mình nghĩ không phải vì mình có thử reg 1 acc neobux = mail mới hoàn toàn và pay tiền vê mail(chưa add vào paypal) thì pay ngon lành. nhưng add vào paypal thì lại bị khóa luôn.
mình nghĩ vấn đề ở cái paypal thôi.
thanks bạn, còn add mail mới rồi đổi thành mail primary mình cũng biết rồi.
p/s: cho mình hỏi tạo 1 mail mới rồi add mail này vào paypal,xong mới lấy mail đó reg acc neobux hả?
mình thường tạo 1 mail mới reg acc neobux,xong mới add vào paypal ak.thấy cũng như nhau mà

vậy thì làm tài khoản paypal mới cho an toàn
mình cũng đang chơi neobux nè. cậu chưa reg cau link rè thì có thể reg qua link rè của mình :)

vậy thì làm tài khoản paypal mới cho an toàn
mình cũng đang chơi neobux nè. cậu chưa reg cau link rè thì có thể reg qua link rè của mình :)
nói vậy chứ reg acc paypal mới xong veri,rồi tạo trust cao,thẻ ngân hàng add nữa, quá tội luôn

nói vậy chứ reg acc paypal mới xong veri,rồi tạo trust cao,thẻ ngân hàng add nữa, quá tội luôn
còn hơn là cứ tốn time click ads+ làm task đủ min paid lai bị ban acc :(
mình chơi neobux chỉ rút mỗi lần đầu tiên khi đủ minpaiy thôi, rút để xem có dc paid ko, còn về sau $ kiếm đc mình toàn đem đi mua ref. :D. nếu cậu cũng chơi neobux lâu dài thì pm mình cùng giao lưu

hiện tại mình đang chơi bên neobux và muốn đầu tư 150$ nâng cấp trang này nhưng k biết có được lợi nhuận nhiều không, mong các pro chỉ giáo cho mình với! thanks

hiện tại mình đang chơi bên neobux và muốn đầu tư 150$ nâng cấp trang này nhưng k biết có được lợi nhuận nhiều không, mong các pro chỉ giáo cho mình với! thanks
CHƠI NEOBUX PHẢI ĐÔNG VỐN NÂNG CẤP CÒN ĐỦ LOẠI CHIẾN THUẬT MỚI ĂN DC
CÒN GÀ GÀ THÌ XÁC ĐỊNH CÒN LÂU MỚI CÓ LÃI ĐẬP 150$
MỖI THÁNG THU VỀ CHẮC DC KHOẢNG 20$
NÓI CHUNG LÀ KO CÓ KINH THÌ NÊN ĐẦU TƯ SITE KHÁC ĐI
SITE NÀY CHẲNG HẠN
THẰNG NÀY KIỂU BỐ TRÍ CŨNG CHẲNG KÉM J NEOBUX MỚI RA LÒ CÓ HỨNG QUẤT THỬ XEM www.duxbux.com http://www.yginc.com
CÓ TIỀN ĐÉP NHỮNG THẰNG NHƯ TRÊN CÓ ĂN HƠN NHÌU SO VỚI THẰNG GIÀ NUA NEOBUX
THÂN !!!!!

CHƠI NEOBUX PHẢI ĐÔNG VỐN NÂNG CẤP CÒN ĐỦ LOẠI CHIẾN THUẬT MỚI ĂN DC
CÒN GÀ GÀ THÌ XÁC ĐỊNH CÒN LÂU MỚI CÓ LÃI ĐẬP 150$
MỖI THÁNG THU VỀ CHẮC DC KHOẢNG 20$
NÓI CHUNG LÀ KO CÓ KINH THÌ NÊN ĐẦU TƯ SITE KHÁC ĐI
SITE NÀY CHẲNG HẠN
THẰNG NÀY KIỂU BỐ TRÍ CŨNG CHẲNG KÉM J NEOBUX MỚI RA LÒ CÓ HỨNG QUẤT THỬ XEM www.duxbux.com http://www.yginc.com
CÓ TIỀN ĐÉP NHỮNG THẰNG NHƯ TRÊN CÓ ĂN HƠN NHÌU SO VỚI THẰNG GIÀ NUA NEOBUX
THÂN !!!!!
sao không vào được trang duxbux vậy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,221
172,263
Latest member
hoainam89vt

Most viewed of week