Event Năm mới với Event có tổng giải thưởng lên tới $55

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
3
Reactions
17,387
MR
49.116
$240.00
Tết sắp đến, BQT MMO4VN có một Event nhỏ xem như phát lộc may mắn đầu năm cho các bạn với tổng trị giá Event lên tới $55, hy vọng các bạn không chê nhỏ. Lấy may mắn thôi nha:

1. Nội dung:
    • Dựa vào số Post của thành viên và nhận lì xì đầu năm từ MMO4VN.
    • Đây là chỉ lì xì lấy may mắn, hy vọng các bạn không chê ít.
  2. Thể lệ:
    1. Để tránh tình trạng SPAM và tạo công bằng cho mọi người, BQT sẽ tính lại số Post cho tất cả thành viên bắt đầu từ số Post hiện tại lúc đăng kí tham gia Event.
    2. Tức là khi các bạn đăng kí tham gia, tất cả số Post hiện tại của các bạn sẽ không được tính, và nó giống như số 0. Số Post hợp lệ là số Post được tính từ lúc các bạn tham gia cho đến hết Event. VD: Bạn đăng kí tham gia lúc bạn có 100 Post, và kết thúc các bạn có 200 Post, thì số Post hợp lệ là 100 Post.
    3. Những ai muốn tham gia Event này, buộc phải Post một tấm hình chụp số Post hiện tại của mình tại Topic này, và không được sửa bài viết, nếu sửa xem như đã phạm luật và sẽ không được nhận giải.
    4. Mỗi thành viên chỉ được nhận giải tối đa 3 giải trong các giải của Event này vì thế các bạn hãy chọn những giải tốt nhất cho mình nha. VD: Các bạn có thể nhận giải 1, 2, 3 nếu các bạn có đủ số Post tương ứng cho từng giải.
    5. Mỗi thành viên chỉ được nhận 1 giải 1 lần trong các giải mà BQT đưa ra. VD: Bạn chỉ được đăng kí nhận giải 1 lần cho giải trên 400 Post.
    6. Giải thưởng có hạn, nên ai đăng kí nhận giải trước sẽ được ưu tiên nhận giải.
    7. Các bạn có thể yêu cầu nhận giải bất cứ lúc nào bạn muốn khi đã đủ đạt được một trong 4 giải thưởng của BQT.
  3. Giải thưởng: (Update 23/01/2010)
    • Trên 400 Post: còn 0 giải: $5/giải (WMZ/LR/PP)
    • 200-299 Post: còn 0 giải: $2/giải (WMZ/LR/PP)
    • 100-199 Post: còn 0 giải: $1/giải (WMZ/LR/PP)
    • 50-99 Post: còn 42 giải: $0.2/giải (WMZ/LR)
  4. Thời gian:
    1. Bắt đầu ngày: 18/1/2011
    2. Kết thúc ngày: 10/2/2011
    3. Tổng kết ngày: 10/2/2011

Các bạn sẽ có cơ hội nhận được $8 cho Event này. Chúc các bạn may mắn.

Thay mặt Forum mình xin gửi lời cám ơn đến anh home, MOD của MMO4VN đã ủng hộ Event này $20.

Happy New Year!

Chúc mừng năm mới.
BQT MMO4VN

Oaaaaaaaaaaa... Hấp dẫn quá.
Cố gắng ăn 3 giải :-<.
Mờ trên 400 post có vẻ hơi khoai đối với mình :((

anh em lấy link đi giới thiệu cho anh em họ hàng đệ tử gần xa biết nhé . ai giới thiệu đc nhiều có thưởng

Hôm nay cày khuya, la liếm chút nào!
Mở hàng!
Show hàng đã

Nhận ẵm 3 giải thưởng cao nhất 1,2,3 :)
CHÚC MỪNG NĂM MỚI!

Event đang bắt đầu, chúc các bạn may mắn. Các bạn phải Post 1 tấm hình chụp số Post hiện tại của mình trước để tham gia nha.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back