Ask Muốn làm admin solo thì nên bắt đầu như thế nào?

cuongnv764119

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Em đang muốn học làm offer. Hiện tại chưa biết tí gì :p, đang có vài thắc mắc bác nào có kinh nghiệm thì vô giúp em vài câu hỏi với:
+ Thứ nhất em nên làm mem trước hay lên thẳng admin? Về phần em thì em thiên về admin hơn, cụ thể là admin solo vì chưa có vốn :( với cả thấy làm mem và solo không khác nhau là mấy.
+ Khi em đăng kí xin vào 1 net thì nó có bắt show website+ traffic hay không? (Cái này để chủ động làm web trước). Có net nào xin vào thành công 100% hay không?

Cám ơn các bác.

P/s: Bác nào nhận đệ không:p:D .

+ Thứ nhất: Làm mem đi, cho có vốn vs có kinh nghiệm. Mem và solo khác rất nhiều, làm mem dc biết Admin mình làm net gì, và từ đó có tiền mua về bem thử, rồi biết change cái gì cần nhất, cái đó mình nghỉ khi làm admin sẽ yêu cầu, từ đó lấy vốn kiến thức học được tụ hợp làm solo cũng k muộn.
+ Thứ hai: Website thì có rồi, traffic net nèo chả hỏi, nên làm web trước, net xin 100% dc thì k có dịch vụ reg acc bán nhé cậu. hihi
Pro đi qua đừng chém e nhé. tại rãnh quá lên chém phạc phạc chơi á mà :D

Nhận đệ ngươi ta nhận cho làm mem thôi bạn - nhận bạn làm admin bạn có vốn bạn hất luôn người ta sao
Nếu chọn được đúng thầy thì làm gì cũng nên người :D

+ Thứ hai: Website thì có rồi, traffic net nèo chả hỏi, nên làm web trước, net xin 100% dc thì k có dịch vụ reg acc bán nhé cậu. hihi
Pro đi qua đừng chém e nhé. tại rãnh quá lên chém phạc phạc chơi á mà :D
Ngay cả những net nhỏ cũng không có cơ hội sao:(.

Thích thì cứ làm thôi bạn, khuyên bạn cũng k nghe đấu
Hợp lý là em nghe mà.

ăn ban vài lần là pék solo khác vs mem ở đâu liền mà :rolleyes: tìm sư fụ thì khỏi mơ nha bác họ hàg thân thít còn chỉ ng ở đâu đâu chỉ chi cho tốn time . có mấy net chán chán reg 100% đc đó ăn thử đi :v mấy pửa nay topic mún solo mọc lên như nấm ko học mún làm mem mà cứ mún làm hẳg admin :) cho bác 1 lời khuyên nha , chữ kí của e :D

chuyện kinh dị đêm khuya::confused:

Buồn buồn tay ngang làm cái site offer ok cũng ổn.

Chán chán rảnh tay reg thử cái acc Net ...ô cái đệt ,,,được luôn.

:rolleyes: Giờ lâu lâu đem 2 cái đó ra ngắm vì ếu biết làm (cả tháng nay rồi).... tội nghiệp thằng nhỏ:confused:

nói chung góp ý là làm mem trước nhưng đoán là chắc cậu cũng chả nghe đâu :)) cũng còn tuỳ may rủi, nhiều khi may vẫn đc pay nhưng theo như bác gì ở trên nói rất đúng, chưa học bò đã lo học chạy

Tks các bác vậy có lẽ em nên làm mem trước cho chắc tay vậy;) Tầm 2-3 tháng nữa thì lên hỏi các bác về thủ tục làm admin :p

Cũng hóng cùng thớt. Do cũng muốn làm admin m ở đà nẵng

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,987
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week