Ask Muốn dấn chấn vào Offer, cần Pro dìu dắt :D

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Đi thẳng vào vấn đề luôn, làm quen MMO từ năm 2011, nhưng về offer thì hiểu vu vơ, đang cố gắng đọc hết tài liệu, bài hướng dẫn cơ mà "Không thầy đố mày làm nên", nếu có thầy thì học sẽ nhanh hơn vì có định hướng, tự học thì cũng OK thôi, nhưng dễ mất phương hướng dẫn đến chán nản.

Mình thì có biết tý về lập trình Web, mà theo như mình được biết thì AE làm offer đa số cần có 1 trang web offer của riêng mình, nhưng để làm đc 1 trang như thế cần domain + host + code và 1 cái quan trọng không kém là khoản support. Các code share trên mạng đều xảy ra lỗi, không auto,...

Cần PRO dìu dắt, mình sẽ trả công là tự tay code 1 trang web tặng "Thầy" + tặng domain + host (mua từ tiền của mình).

PRO nào có thể thì PM mình nha: letuananh1368, rất vui đc làm wen với các PRO:d

Thanks!

^^ code thi bèo bọt quá đi ... cao lắm cũng 100$ là cùng . mak pro thì 1 ngày vài trăm $ . Đưa giá cao cao may ra có cao nhân giúp đỡ

Đi thẳng vào vấn đề luôn, làm quen MMO từ năm 2011, nhưng về offer thì hiểu vu vơ, đang cố gắng đọc hết tài liệu, bài hướng dẫn cơ mà "Không thầy đố mày làm nên", nếu có thầy thì học sẽ nhanh hơn vì có định hướng, tự học thì cũng OK thôi, nhưng dễ mất phương hướng dẫn đến chán nản.

Mình thì có biết tý về lập trình Web, mà theo như mình được biết thì AE làm offer đa số cần có 1 trang web offer của riêng mình, nhưng để làm đc 1 trang như thế cần domain + host + code và 1 cái quan trọng không kém là khoản support. Các code share trên mạng đều xảy ra lỗi, không auto,...

Cần PRO dìu dắt, mình sẽ trả công là tự tay code 1 trang web tặng "Thầy" + tặng domain + host (mua từ tiền của mình).

Thanks!

off càng ít người càng dễ lead. nên tớ nghĩ.. tìm thầy khó lắm bạn ah... nhưng vẫn hi vọng bạn sẽ mau tìm dc 1 thầy hết lòng vì trò.

Thanks!
Mjk không pro lắm nhưng không biết cậu muốn học loại offer nào ???
Và mục đích cậu muốn kiếm dc bao nhiêu $ một tháng là đủ???
Mjk có biết chút ít về offer không biết có giúp dc gì cho cậu không, có gì pm giao lưu xem thế nào nhé cậu :)

mình sẽ dạy cho những ai mong muốn kiếm dc tiền tỷ trong offer. chứ ko dạy cho những ai muốn vài trăm $ hay vài nghìn 1 tháng. hãy pm mình ngay nào học phí là 50 triệu bao trọn gói cả đời hướng dẫn từ a tới z :D

Mjk không pro lắm nhưng không biết cậu muốn học loại offer nào ???
Và mục đích cậu muốn kiếm dc bao nhiêu $ một tháng là đủ???
Mjk có biết chút ít về offer không biết có giúp dc gì cho cậu không, có gì pm giao lưu xem thế nào nhé cậu :)
Khiêm tốn thế , chỉ mình vài chiêu survey với :D:D:D

mình sẽ dạy cho những ai mong muốn kiếm dc tiền tỷ trong offer. chứ ko dạy cho những ai muốn vài trăm $ hay vài nghìn 1 tháng. hãy pm mình ngay nào học phí là 50 triệu bao trọn gói cả đời hướng dẫn từ a tới z :D
Lỡ mai ông anh nhảy cầu - 50 củ của thớt ko biết về đâu :D:D:D

Khiêm tốn thế , chỉ mình vài chiêu survey với :D:D:D
mjk k chơi loại offer đó cậu :)
Cậu cũng pro mà hôm bữa thấy cậu sell acc gì mà mjk đọc vào không biết cậu sell acc gì cả :)
đúng là MMO rộng lớn vô cùng hiểu biết của mỗi người là hoàn toàn khác nhau :)
PS : Nếu như chúng ta biết gom góp những hiểu biết của mỗi người lại thì sức mạnh đó đến dường nào nhỉ???

chém giống đa cấp quá cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,715
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom