Mua quần áo - giày dép thì bạn chọn cửa hàng online nào???

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là mình muốn mua 1 vài món hàng thời trang như áo - quần - giày -dép. Mà không biết chỗ nào hàng đẹp và tốt, giá cả hợp lý,
Đặc biệt "không dỡ dỡ ương ương" nhe.:binhsua76:

Mọng mọi người cho 1 vài ý kiến, sau đó mình sẽ lập 1 cái Poll cho mọi người bình chọn cửa hàng.
Nhằm tìm ra cửa hàng ưng ý nhất :binhsua07:

thanks các bạn! :binhsua14:

nói chung mua hàng nên đi coi thế nào....... hàng đẹp thì nhiều thôi chủ yếu phải biết lựa và có mặc hợp người ko....

khi mua mình nhờ thợ may gần nhà đo body rồi send số liệu cho shop dc không ta

khi mua mình nhờ thợ may gần nhà đo body rồi send số liệu cho shop dc không ta
đc. thế còn gì = , thế ông ở đâu TPHCM , hoặc HN thì lượn một phát la liệt , đừng nói bạn bị mắc bệnh sợ đám đông =)) chúc m2

kaka, ta ở An Giang. chứ có ở HCM đâu. ở HCM thì ta lượn 1 tí là 1 bị rồi =))

:binhsua01: khuyên bạn đừng mua online
Chuẩn, nhất là mấy món hàng đẹp, giá rẻ. Mue về toàn giao loại mỏng tanh, vải xấu.
Còn shop bán hàng tốt, quàn áo ít gì cũng 300-400k/ cái ( chưa tính ship) =.=

Đúng dân MMO kiếm tiền trên mạng mua đồ trên mạng giải trí trên mạng tán gái trên mạng ...........

Thớt khi nào mua nhớ cho 1 ảnh tại #1 và khi ship hàng về tới thêm ảnh #1 nữa nhé
xem chất lượng ra sao~> thớt làm chuột bạch

tớ thấy mua online, vấn đề lớn nhất phải nói là chất lượng, ở website thì nhìn ngon lắm, về tay mình thì bèo lắm. Hỗm có mua cái đồng hồ, sài chưa dc 1 tuần bỏ rỗ ngâm dấm luôn =)). đồng hồ cũng 200k chứ ít gì

- - - Updated - - -

Đúng dân MMO kiếm tiền trên mạng mua đồ trên mạng giải trí trên mạng tán gái trên mạng ...........

chuẩn này.

Thớt khi nào mua nhớ cho 1 ảnh tại #1 và khi ship hàng về tới thêm ảnh #1 nữa nhé
xem chất lượng ra sao~> thớt làm chuột bạch

ok cậu luôn, hi vọng mọi người ủng hộ nhiệt tình thì tớ mới làm chuột dc chứ

nên tham khảo các shop online rồi tự đi mua thì hơn :m020:

tớ thấy mua online, vấn đề lớn nhất phải nói là chất lượng, ở website thì nhìn ngon lắm, về tay mình thì bèo lắm. Hỗm có mua cái đồng hồ, sài chưa dc 1 tuần bỏ rỗ ngâm dấm luôn =)). đồng hồ cũng 200k chứ ít gì

- - - Updated - - -

chuẩn này.

ok cậu luôn, hi vọng mọi người ủng hộ nhiệt tình thì tớ mới làm chuột dc chứ
làm chuột bạch đi
Ps: bán được xe rồi àh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member