Mua Hosting chỉ 1 USD/Năm và Nhận 175 USD Voucher Google + Facebook Ads

Thì mình đăng kí bằng địa chỉ thật không được mới thử dùng vps, cũng bị như vậy. Mình nghĩ chắc nó đăng kí nhiều quá nên chuyển sang chế độ manual rồi.
Nếu bị ở bước đăng ký AFF thì bỏ qua, thực hiện bước 2 là login acc AFF và mua host bác nhé !

khả thi chứ :D
Coupon facebook nhận sau 1 tuần.
Coupon GA thì phải dùng 25 usd nó mới cho 100 USD (nếudùngemail VN)

hehe, thì phải nói rõ chứ bác, mà công nhận 1$ là quá ngon rồi, mà bác ơi, thường mình thấy khi nó ra code voucher cho mình rồi mình ko cần click vào redeem là code đó vẫn xài được đúng ko bác

Àh còn về voucher của google mình thấy nó kêu phải chi 25$ trước đúng ko. "nếudùngemail VN)" vậy làm sao để xài được hết 100$ mà ko cần chi hả bác, dùng email và ip us hả bác? ( mà sao có vài web mình hỏi voucher google nó nói chỉ áp dụng cho khách us thôi. :(

khả thi chứ :D
Coupon facebook nhận sau 1 tuần.
Coupon GA thì phải dùng 25 usd nó mới cho 100 USD (nếudùngemail VN)
trước có cái cuopon GA mà chả biết làm gì. có bán đc cái này ko nhỉ
còn cuôpn FB 100$ chắc bán đc 5$ nhỉ :D

hehe, thì phải nói rõ chứ bác, mà công nhận 1$ là quá ngon rồi, mà bác ơi, thường mình thấy khi nó ra code voucher cho mình rồi mình ko cần click vào redeem là code đó vẫn xài được đúng ko bác

Àh còn về voucher của google mình thấy nó kêu phải chi 25$ trước đúng ko. "nếudùngemail VN)" vậy làm sao để xài được hết 100$ mà ko cần chi hả bác, dùng email và ip us hả bác? ( mà sao có vài web mình hỏi voucher google nó nói chỉ áp dụng cho khách us thôi. :(

em không sài nên không tìm hiểu rõ.
còn về coupon GA, sài hết 25 usd tiền thật thì mới dùng được coupon bác ahj..
fake ip không được do thông tin thanh toán ở vn.

CPU ngon ko cậu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,339
171,391
Latest member
188bet5722
Back
Top Bottom