Matrix Mô hình tuyển reg rất hay nên áp dụng! ^^

Status
Not open for further replies.

lechien

Senior
Reactions
585
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mô hình này khuyến khích áp dụng mà rất ít chúng ta nghĩ tới!
và bác sharingtb mạnh dạn đưa vào và sẽ phát triển hơn trong tương lai!

xem ở đây:
http://mmo4me.com/showthread.php?82465-GOFUNREWARDS-Teambuild-Nil-2x2Xay-dung-Teamhuong-dan-chien-support-ho-tro-nhiet-tinh

Cách xây dựng Team Nil tức là xây dựng một hệ thống mà đảm bảo mỗi thành viên tham gia sẽ có 2 thành viên ref phía dưới. Càng nhiều thành viên thì nhóm càng mạnh và từ trên xuống chúng ta luôn đảm bảo mỗi người đều có được 2 Ref ( nó giống như hệ thống đa cấp hình chóp nón)

Ví dụ: Mình là người đứng ra xây Teambuil mình ở Vị trí đầu tiên. Sau đó các member muốn tham gia là 1-2-3-4-5-6-7-8-9-10. Chúng ta sẽ sắp xếp các member lần lượt theo thứ tự như trên. Ai tham gia trước sẽ vào team ở vị trí trên, ai tham gia sau sẽ vào team ở vị trí dưới như hình sau.

Theo ý kiến tôi sau này tuển reg nên theo mô hình này có lợi cho anh em forum :m021:

Điều này ko quan trọng mà quan trọng mô hình hoạt động site đó như thế nào. Ref theo nhóm như vậy, sponsor trực tiếp của bạn lại ko chịu support thì biết làm thế nào? Thế nên người ta ref theo người khác vì uy tín chứ chưa chắc vì lợi hơn. :binhsua06:

mô hình thì quá là có lợi cho mọi người, nhưng ko có lợi cho ông tuyển ref, vì cũng tùy site ref F1 thế nào, F2 thế nào,cũng có site chỉ có F1 thì sao:-s

tùy tình hình nếu site nào mọi người cùng có lợi thì chiến thôi...ủng hộ thớt 1 phiếu , mọi người giàu nhé

tuyển theo mô hình này chả hiu quả tí nào? nếu ai cũng invest hết thì còn đc, chứ cái này thì ref phải invest thì người bảo trợ mới có hoa hồng, mà ae trong 4rum ai cũng thix chơi free cũng hơn 90%, mỗi mem đều có 2 ref, nhưng mà những ref đó toàn free thì sao mà thành teambuil đc (như vậy thì cả chủ thớt và ref cũng chẳng ai có lợi cả), tự ai nấy ref rùi rb thì còn hq hơn.

Cũng hay mà tránh trường hợp thằng mấy hộp sữa thằng ko hộp nào :binhsua78:

Mô hình này khuyến khích áp dụng mà rất ít chúng ta nghĩ tới!
và bác sharingtb mạnh dạn đưa vào và sẽ phát triển hơn trong tương lai!

xem ở đây:
http://mmo4me.com/showthread.php?82...Teamhuong-dan-chien-support-ho-tro-nhiet-tinh

Cách xây dựng Team Nil tức là xây dựng một hệ thống mà đảm bảo mỗi thành viên tham gia sẽ có 2 thành viên ref phía dưới. Càng nhiều thành viên thì nhóm càng mạnh và từ trên xuống chúng ta luôn đảm bảo mỗi người đều có được 2 Ref ( nó giống như hệ thống đa cấp hình chóp nón)

Ví dụ: Mình là người đứng ra xây Teambuil mình ở Vị trí đầu tiên. Sau đó các member muốn tham gia là 1-2-3-4-5-6-7-8-9-10. Chúng ta sẽ sắp xếp các member lần lượt theo thứ tự như trên. Ai tham gia trước sẽ vào team ở vị trí trên, ai tham gia sau sẽ vào team ở vị trí dưới như hình sau.

Theo ý kiến tôi sau này tuển reg nên theo mô hình này có lợi cho anh em forum :m021:
Đây là mô hình kinh doanh của herbalife.Super đa cấp.nF.:D

đây gọi là mô hình ponzi :binhsua02:

như theo bạn đưa ra vậy thì chủ ref sẽ chia vị trí cho mọi người hả bạn. hay là sao

oh ko có gì mới
hình tháp ấy mà

cái quan trọng phải đảm bảo hài hòa giữa trên và dưới
trên ko kiêu, dưới ko nản
dưới có lên trên mới vinh
trên có vinh thì dưới càng phải tốt

Sao post bài này làm gì nàng lechien. Cái này áp dụng tùy site và tùy thuộc thành viên nữa nhé.Cái này thì chắc chắn chủ Team sẽ lợi ít hơn việc tuyển ref trực tiếp.Chỉ là muốn anh em ai cũng có thể kiếm đc ít xèng tiêu thôi. :D

tuyển theo mô hình này chả hiu quả tí nào? nếu ai cũng invest hết thì còn đc, chứ cái này thì ref phải invest thì người bảo trợ mới có hoa hồng, mà ae trong 4rum ai cũng thix chơi free cũng hơn 90%, mỗi mem đều có 2 ref, nhưng mà những ref đó toàn free thì sao mà thành teambuil đc (như vậy thì cả chủ thớt và ref cũng chẳng ai có lợi cả), tự ai nấy ref rùi rb thì còn hq hơn.
Uh.Chẳng hiệu quả gì đâu cậu ạ! Thế nên cậu cũng không cần phải làm trò mèo như tối qua làm gì.Vì dù sao nó cũng không hiệu quả bằng cách của cậu :)

uh ông sharing làm cái này rất hay.rất hj vọng nó sẽ dc áp dụng nhìu nữa

cai này thì ai cũng có lợi hơn, trừ ông có khả năng tuyển ref cao:binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994