Verified by BQT |MMO4ME Charity| Event 1 USB 3G cho các bạn

Status
Not open for further replies.
Hay đấy, bao giờ có hết tiền lại quay lại làm trung gian thôi:D

tuy vật chất ít nhưng tin thần nhiều..

Em k có thu nhập ổn định như các pro mong là 1 dịp đẹp trời sẽ góp 1 số $ ít ỏi mình làm ra để giúp mọi người :0

Anh em cứ tham gia, có gì sẽ dc giải khuyến khích.

Yên tâm nhé ^____^.

Còn nếu ko có ng tham gia lấy USB 3G thì mình sẽ quay randoom theo xổ số kiến thiết miền bắc để chọn ra 1 người may mắn :D

Còn charity là xuất phát từ điều tự nhiên, tấm lòng. Mình rất mong muốn ae nào thu nhập nhiều trích ra 1 ít khoảng 1-2% gì đó giúp những ng có hoàn cảnh ko may thôi, cũng là làm việc thiện tích đức cho con cháu sau này. Hi`

xem hết clip thấy cảm động thật. rất đáng giá trong mùa đông này.
sẽ tham gia like và share trong điều kiện có thể, và ko mong giải thưởng :)

Mình khi rảnh vẫn xem đi xem lại clip này hoài, vì nó là lần đầu tiên của nhóm MMO4ME Charity nên nó để lại cho mình ấn tượng khó phai.

Tuy rằng hôm đó mệt nhưng vui vì đã làm dc 1 điều thực sự ý nghĩa cho cuộc sống :)

Mình khi rảnh vẫn xem đi xem lại clip này hoài, vì nó là lần đầu tiên của nhóm MMO4ME Charity nên nó để lại cho mình ấn tượng khó phai.

Tuy rằng hôm đó mệt nhưng vui vì đã làm dc 1 điều thực sự ý nghĩa cho cuộc sống :)
hehe giống mình tối ngày cứ ngồi xem đi ,xem lại cái video clip mặc dù không trực tiếp tham gia được nhưng cũng cảm nhận được những gì đang diễn ra trong video clip ,cảm động nhất là hình ảnh người cha bận áo mưa cho đỡ lạnh ,cái áo ấm duy 1 nhường cho đứa con đắp để khỏi lạnh ,tình cha con ,sự hy sinh của người cha cho con của mình :)

mmo4me-charity-png.25214

Thời gian kết thúc event này là 22h thứ 5 ngày 7 tháng 11 năm 2003

Even với phần thưởng thật ý nghĩa, đầy tình cảm và tâm huyết của PROFESSIONAL trong đó.
Nhưng...
nhưng có điều cậu treo thời hạn của event này lâu quá. Theo thuyết tương đối của Einstein để ngược dòng về quá khứ phải mất hơn một tỉ năm ánh sáng. Từ 2013 mà về 2003 thì mất 10 tỉ năm ánh sáng. Hix, làm sao mà nhận giải đây. :p

Even với phần thưởng thật ý nghĩa, đầy tình cảm và tâm huyết của PROFESSIONAL trong đó.
Nhưng...
nhưng có điều cậu treo thời hạn của event này lâu quá. Theo thuyết tương đối của Einstein để ngược dòng về quá khứ phải mất hơn một tỉ năm ánh sáng. Từ 2013 mà về 2003 thì mất 10 tỉ năm ánh sáng. Hix, làm sao mà nhận giải đây. :p
thiệt là 1 câu hỏi và trả lời quá thâm thúy ,ôi những năm tháng đó là những ngày tháng vui vẻ ,hạnh phúc của mình :D

Nhưng...
Sorry, tớ gõ nhầm là chuyện bình thường như ăn cơm mà, thank cậu đã nói để tớ edit :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,916
171,958
Latest member
NPNc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week