• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Ráng đợi đi các bác thứ 7 gòi tới thứ 2 rs thì ta típ còn ko thì đánh Qlink với pix thui, chứ chế độ người được người không thì đành chia tay với nó thui :binhsua19:

Ráng đợi đi các bác thứ 7 gòi tới thứ 2 rs thì ta típ còn ko thì đánh Qlink với pix thui, chứ chế độ người được người không thì đành chia tay với nó thui :binhsua19:
vĩnh long ah` đồng hương :binhsua07: .25 id chưa thấy gì đang chuiển bị chờ cam về ăn đây :binhsua03:

vĩnh long ah` đồng hương :binhsua07: .25 id chưa thấy gì đang chuiển bị chờ cam về ăn đây :binhsua03:

bạn ở Phường mấy thế? mình cầu cho nó ko scam chứ scam thì chít , Qlink với Pix thì dạo này hơi khó ăn => ko lẽ ta lại chiến kolo sao huhuhu :binhsua32:

bạn ở Phường mấy thế? mình cầu cho nó ko scam chứ scam thì chít , Qlink với Pix thì dạo này hơi khó ăn => ko lẽ ta lại chiến kolo sao huhuhu :binhsua32:

nó scam tui mất nhìu lắm mà nản rùi ko trong mong nữa ! ở F8 cậu

Lại 1 đợt đình công :|, mà dạo này mega nó reset kiểu gì ấy
toàn blance ko về 0 $
chán

Lại 1 đợt đình công :|, mà dạo này mega nó reset kiểu gì ấy
toàn blance ko về 0 $
chán

thực ra là chỉ có thứ 2 là nó bắt đầu riset tiền và pay cho -- mấy ngày khác quan tâm làm gì ... nó riset hay như thế nào cũng kệ à

đình công hết đi để mình tui làm thôi :binhsua141:

ai bảo đình công .. ta đây cả đêm bận chém gió với bác phong và h đang theo dõi mấy trận bóng rổ. tuần sau mà nó pay cho thì ta oánh cho mà hết ra code nhé :binhsua01:

ai bảo đình công .. ta đây cả đêm bận chém gió với bác phong và h đang theo dõi mấy trận bóng rổ. tuần sau mà nó pay cho thì ta oánh cho mà hết ra code nhé :binhsua01:

Hèn chi bửa nay load nhanh dễ sợ

zui nào các pác :binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02:

hố hố .. cứ đình công đi .. ta đây đc load ngon ... đảm bảo thằng này tuần sau pay hết cho anh em chăm chỉ cạp cạp ... còn đâu thì :binhsua01: không pay ta đây xin nhận gạch về xây biệt thự

hố hố .. cứ đình công đi .. ta đây đc load ngon ... đảm bảo thằng này tuần sau pay hết cho anh em chăm chỉ cạp cạp ... còn đâu thì :binhsua01: không pay ta đây xin nhận gạch về xây biệt thự
topic này vui nhỉ,hi vọng biệt thự đừng mọc nên như nấm sau vụ làm ăn này thì ta mới khoe được cái biệt thự chất đầy gạch chờ..... ném:D

Tình hình chả khá hơn nhỉ, nghỉ mega được hai tuần rồi 6 acc mới được pay 2 acc mà chưa pay hêt nản.

soft asian từ sáng đến giờ không thể gõ,tự kick soft liên tục !!!!!!!!!!!hên chưa ban forever

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom