Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tuần này reset rồi
Today:
Correct: 0
Incorrect: 0
Total: 0

Yesterday:

This week:

Last week:
Correct: 349
Incorrect: 12
Total: 361

Grand Total:
Correct: 8880
Incorrect: 222
Total: 9102

You precision rate: 97.6% (higher better)

bữa nay thứ mấy cậu :))..nói là nói tuần rồi kìa..chứ tuần mới ai nói làm gì...hayzz...

Chỉ thanh toán thứ 2 or 3 các ngày khác không thanh toán cứ trông tiền hàng ngày làm gì trông 2 ngày trong tuần thôi

cứ bình tĩnh thứ 2 này ko pay hay pay không hết thì scam chắc rùi ! T___T 2 tuần công sức hi vọng mỗi thứ 2 này

tuần này chơi ké 3ID . 1 cái dc 2$ bị ban :D 1 cái dc 2.7$ bị ban và giờ chỉ còn 1 ID may mắn dc 3$ nữa :binhsua10: ko giám chơi cái này nữa đâu :binhsua12:

đợi chờ là hạnh phúc 10acc x3$ :binhsua09:

nếu thật sự thứ 2 này k pay thì t nghỉ ngay lập tức vì đã 3 tuần thêm thứ 2 này mà k pay là 4 tuần ,đm ai chịu đc ,chắc chắn 100% là scam rồi ,ai thích thì cú gõ tiếp tớ về gõ pix còn hơn ,mịa kiếp điên lắm rồi đấy

nếu thật sự thứ 2 này k pay thì t nghỉ ngay lập tức vì đã 3 tuần thêm thứ 2 này mà k pay là 4 tuần ,đm ai chịu đc ,chắc chắn 100% là scam rồi ,ai thích thì cú gõ tiếp tớ về gõ pix còn hơn ,mịa kiếp điên lắm rồi đấy

đồng quan điểm :binhsua10:

Chung chí hướng,thức khuya mấy tuần,chờ đợi làm 3 tuần chỉ được 10$...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,906
171,948
Latest member
NhuYB

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week