Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
vậy tui tính theo kiu NB cho bạn nha.Nếu mà là NB thì tuyệt đối càng ko làm captchattypers:thứ nhất NB khi mới vô họ sẽ gõ chậm và cẫn thận .nhg captchatyper(cc) load rat lấu nếu add nhìu id thì NB sẽ làm ko công nửa vì có vu time out.còn NB woa pix thì chỉ cần xem hg dan tren ticky cach go hoac gõ full ko kí tự db thì làm sao xuống pri 9 dc.chẳng lẻ 30s go ko kip cap của pix.bác xem lại nhá.CC thì là tam thời thui chứ chả ngon gì đâu.chua kể capt của CC khó hơn của pix nha vì có kí tự db nữa

TÔi đồng ý quan điểm bạn..các này hay.Nhưng tôi không biết tại sao..ở tôi nó load rất ổn định..và rất tốt..thật đó..load 7id là ngon..mà máy của ng khác thì load không được và chậm(tùy máy vẫn có máy giống mình)..Nếu mà có soft thay thể xiao thì mình nghĩ dự án này nó sẽ tốt nhiều..Mình nghĩ capcha ở CC nó cũng hơi dài dòng gõ mệt ..đúng 100% thank bạn

thằng này rate chỉ như kolo thôi tức là mỗi tuần nó nhận tiền bán captcha xong nó trả ngẫu nhiên hết số tiền ấy là thôi lại chờ tuần sau và cuố cũng rate trên web vẫn ở mức cao nhưng $ thì nhiều tuần vẫn chưa về là như vậy

Vậy là mega bây h nó tính code theo 0.88$ ah, ai giải thix dùm mình, nó để grand total - correct là 6877, số tiền mình còn là 2.47$, lần trước nó pay là 4.1075$. có phải 6877*0.88= 6051.76$, trừ đi 4.1075$ là còn 1944.26$, đây chính là số tiền thực sự của mình phải ko zay?

thằng này rate chỉ như kolo thôi tức là mỗi tuần nó nhận tiền bán captcha xong nó trả ngẫu nhiên hết số tiền ấy là thôi lại chờ tuần sau và cuố cũng rate trên web vẫn ở mức cao nhưng $ thì nhiều tuần vẫn chưa về là như vậy

sao lại bằng kolo được, rate TB của kolo chắc 0,4 :|. còn ở đây 0,8 mà, mà bạn nhắc đến cái bọn kolo làm gì nữa, nó trả rẻ thế làm làm gì :|

1000member x 0.4$ = 400$ nó trả ngẫu nhiên member hết 400$ là thôi , chờ đến tuần sau lại như vậy lên $ của các bạn có lúc 1 tháng vẫn chưa về tới tài khoản là như vậy đó

mega chuẩn bị mất đi đội quân hùng hậu spam nổi tiếng làm việc cho mình rồi =)) Việt Nam vô đối rồi

2pic mega nhìu ng cắm câu chờ đợi tin tức nhỉ.lể rùi đi chơi đi mấy ba chứ đợi nó chi mất ngày dep trừi

nó mà không reset xong thì có mà chờ và đợi thôi,reset rồi lại phải chờ $ về LR.....típ

Cách tính của chủ thớt, là tính rate trung bình gòi làm ở các mức giờ khác nhau.
Những người làm đêm ngày không gõ thì áp dụng rate (0.88$ x code đúng): 1000. Thì nó ra số chật lất với tổng số tiền hiện giờ mình đang có.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,767
Latest member
tungduo0899
Back
Top Bottom