[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
hix, nói đi thì phải nói lại, tình hình mega thế này Mem nó đỗ sang qlink, lúc đó qlink chắc còn tệ hơn mega, server qlink đâu có mạnh bằng mega :binhsua12:

mấy id bị kick-outs, xin unban từ hum 09/1 (ngày theo server của website support) vẫn chưa dc unban :m020:

Mất 1 khung rate 1,4$ lúc 7h rồi, 12h trưa tới 1h cũng giảm từ 0,7>0,6 :binhsua10:, thôi kệ đằng nào 7h load cũng chán :binhsua12:, giờ mega chỉ cap đc từ 12h đêm > :binhsua28:

Last edited by a moderator:
chán cả tháng nay k cạp được gì cả,lại 4 tuần nữa tết rồi, năm nay lại ở nhà thôi....

xuân này con ko về rồi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Mất 1 khung rate 1,4$ lúc 7h rồi, 12h trưa tới 1h cũng giảm từ 0,7>0,6 :binhsua10:, thôi kệ đằng nào 7h load cũng chán :binhsua12:, giờ mega chỉ cap đc từ 12h đêm > :binhsua28:

thì mega chỉ có cap đêm mới ăn dày từ truoc còn j :m021: nói chung jo gõ đủ minpay 3,4id/tuần là thấy cố gắng với nó lắm rồi :D

tui bái bai nó 3 tuần rồi, CT thẳng tiến kiếm cháo qua ngày, chờ nó hết chảnh rùi quay lại.

Mấy bác cho e hỏi tí
Chuyện là e có thằng bạn lười lập mail nên đã lập nick mega luôn. Nó hỏi e trên 3$ có được thanh toán ko. E thì ko rành nên bác nào biết cho e ý kiến nha. E cảm ơn mấy bác. Ai giúp với

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,870
171,919
Latest member
HuanKao
Back