[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

ai go duoc 2k code the doremon... Thành thần rồi hay sao mà bây giờ ko được phép gõ 1 vế nữa vấn 2k gấp đôi mình tb 1.5s 1 cap ak'
chăc chắn là có cheat nhưng k biết cheat ntn, cũng k tiện bàn trên đây vì pham rule......speed bạn thế nói chung lấy cần cù bù time cũng đủ sống qua ngày đó:D

ai go duoc 2k code the doremon... Thành thần rồi hay sao mà bây giờ ko được phép gõ 1 vế nữa vấn 2k gấp đôi mình tb 1.5s 1 cap ak'
cứ mình gõ ko được là nghĩ người khác gõ ko được;)), cần gì phải cheat chet gì những pro gõ hồi giờ vẫn 2k đầy đủ 2 từ. Chỉ có những người có ý định hoặc đã từng làm thì mới nghĩ như thế thôi;))

cứ mình gõ ko được là nghĩ người khác gõ ko được;)), cần gì phải cheat chet gì những pro gõ hồi giờ vẫn 2k đầy đủ 2 từ. Chỉ có những người có ý định hoặc đã từng làm thì mới nghĩ như thế thôi;))

dua` ak bac 1k2 den 1k3 thi con chap nhan duoc 2k danh ca 2 ve' bac post lên em xem với... Vẫn ko tin

đầu óc bác sn đơn giản quá ko che---at mà dc dị à - lúc trước code ngắn thì còn dc giờ ko dc thế đâu
gõ không giống trong hình dc xem là cheat nhá

rứa giờ tính sao mấy id có LR bị limit ?

change lr hay update infor thì ticker lr đòi tiền xem thêm cái dòng nó thông báo lr bác bị limit và báo nó đã hết bị xem nó pay ko . chúc bác thành công

đầu óc bác sn đơn giản quá ko che---at mà dc dị à - lúc trước code ngắn thì còn dc giờ ko dc thế đâu
gõ không giống trong hình dc xem là cheat nhá

noi chuan cmnl bac ak ^^

Cứ thực tế mà tính ra thôi. VD SP chỉ là 30 (1800/h). Vậy 1 code mất 2' để hoàn thành. Với code dài như vậy liệu có đánh được TB 2' / code ?? Liệu có che...at hay ko ??? Tự trả lời nhé !

Còn chưa nói có người 2K code / h. Như vậy chưa đến 2' / code dài ngoằng thế ? Đánh bt có đánh nổi ko đây ???

bác nào gặp trường hợp này giống em ko?

The payment for US$3.0184 of 20/11/2012 12:00:00 AM - 9/12/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your December 14, 2012 payment to your liberty reserve/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Liberty reserve or Paypal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

đã gửi mail thanh toán bằng tk lr khác nhưng vẫn chưa dc pay

I have a problem with payment in my account, please help me to resent my money to another Liberty Reserve
I hope replace this Liberty Reserve U40xxx by U01xxxx
my money Estimated balanced: $3.0184 USD
Thank you so much​

The payment for US$3.0184 of 20/11/2012 12:00:00 AM - 9/12/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your December 14, 2012 payment to your liberty reserve/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Liberty reserve or Paypal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

đã gửi mail thanh toán bằng tk lr khác nhưng vẫn chưa dc pay

I have a problem with payment in my account, please help me to resent my money to another Liberty Reserve
I hope replace this Liberty Reserve U40xxx by U01xxxx
my money Estimated balanced: $3.0184 USD
Thank you so much​

do bác dk lr mà ko đăng nhập vào update infor giờ vào update infor gòi tick đòi tiền đi
mà nghe 1 số bác nói là nó hog pay đâu nhưng bác nên tick thử xem

update tình hình load cho mấy bác chiến giờ này là RẤT LÀ CHẬM :binhsua11:

do bác dk lr mà ko đăng nhập vào update infor giờ vào update infor gòi tick đòi tiền đi
mà nghe 1 số bác nói là nó hog pay đâu nhưng bác nên tick thử xem

update tình hình load cho mấy bác chiến giờ này là RẤT LÀ CHẬM :binhsua11:
Mình cũng bị trường hợp này Bác marssram86 ticket 2 tuần sau nhận được tiền

bác marssram86 cho mẫu ticker về bị limit LR đc ko nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,854
171,907
Latest member
Phunmuoitainha
Back
Top Bottom