[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

:m068: hết hi vọng - acc nào sai trên 4 K code thì đừng mong unbaned đựoc - oánh rules là đi luôn
còn sai dưới 4K code còn có hi vọng :m086: tác hại của việc xin unbaned nhiều giờ mega làm thật rồi - hở 1 tí là ban liền

:m068: hết hi vọng - acc nào sai trên 4 K code thì đừng mong unbaned đựoc - oánh rules là đi luôn
còn sai dưới 4K code còn có hi vọng :m086: tác hại của việc xin unbaned nhiều giờ mega làm thật rồi - hở 1 tí là ban liền

mai wa chưa ID nào của tui sai trên 2k code hết ai dè xin vẫn un :binhsua50:

Hôm nay còn ban nữa không các bác :binhsua37:

hôm nay đánh ko thấy ban bác

thêm 2 ID đã ra đi từ em nó. tuần này 6 id chưa id nào đủ min pay đã tèo...............lượn từ mega cho đến qlink, bay từ qlink đáp xuống fattyper, toàn code bác sĩ, ụ ẹ hận thằng cờ hó nào tạo ra code bác sĩ, đến cụ tổ nhà nó đọc còn k ra huống chi captcher:m179::m179::m179:

thằng cờ hó nào tạo ra cũng mất dại thiệt - captcha để phân biệt người va máy mà tới người nhìn ko ra dị nó tạo ra để phân biệt gì trời :binhsua41:

Last edited by a moderator:
HÔm nay code bác sĩ ra như mưa cứ oách nhắng lại chả sao cả :binhsua44:hôm trước ? vs esc nó cho ra đi 3 acc 2$ chết mất :binhsua39:

có cái ID mới tạo chung LR vẫn chưa có động tĩnh gì... 4,7$ của ta...:binhsua39:
Có đồng nào nào sài ID chung LR mà gặp tình trạng này ko?
kiểu này là nó ko paid cho rồi==!

có cái ID mới tạo chung LR vẫn chưa có động tĩnh gì... 4,7$ của ta...:binhsua39:
Có đồng nào nào sài ID chung LR mà gặp tình trạng này ko?
kiểu này là nó ko paid cho rồi==!

Nó chưa paid xong mà bác, nhiều cái ko rs vẫn paid bình thường

tình hình xin unban chưa thấy trả lời!

ticket 1 tuần rồi không thấy trả lời luôn đây ;)) . nản luôn, baned vô đối mà không cho unbaned nữa chắc chết.

các pro cho em hỏi ! tại sao phần mềm mới ko cập nhật số lượng code ơ trong web, cách giải quyết thế nào ạ?

ủa phần mềm asia có vụ này sao ta - ý bác nói là multi hay soft mega ko

Một em nữa đã vĩnh viễn ra đi........

? hy vọng un dễ unban hơn mà lo gì recaptcha mới khó :binhsua41:

Last edited by a moderator:
Tình hình là tuần này em đc paid chậm rồi chắc là thứ 7 đây! chứ thứ 3 vs thứ 4 ko thấy gì cả :D

thường thứ 3 thì mega paid từ 11h30 trở đi hết ngày thứ 3 chưa có thì thứ 6 - 7:binhsua50:
Chính xác là vậy khỏi mong khỏi ngóng cho mất công!

- - - Updated - - -

Tuần này lại ko cap đc rồi .! phải cho con vợ vào tiệm bảo hành rồi buồn nghe luôn hix !:binhsua43:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,927
171,971
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back