[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

Dear son, You have received a payment to your account U9957007 (Yu): Date: 12/28/2012 4:42 PM Batch: 125730137 From Account: U2558250 (Protypers) Amount: $6.14 Memo: Marketing Fee
Thank you. cuối cùng cũng vìa ^^

Soft BUBU cảnh báo MEGATYPER đang bị lỗ hổng có thể mất tiền, hi vọng các bác đừng cạp lúc này

Last edited by a moderator:
Soft BUBU cảnh báo MEGATYPER đang bị lỗ hổng có thể mất tiền, hi vọng các bác đừng cạp lúc nàyView attachment 21190
lỗ hổng do các group đặt pass + id khá giống nhau nên để bọn cờ hó lợi dụng xin vào group rồi hack thôi, chứ thường thường a e đặt ID + pass hổng giống ai thì lấy cớ nào mà mất......chiến thì vẫn chiến bt được thôi

Soft BUBU cảnh báo MEGATYPER đang bị lỗ hổng có thể mất tiền, hi vọng các bác đừng cạp lúc này
View attachment 21190

đa số là group bị còn cá nhân thì ko sao vì hacker mn change lr thì ít nhất phải bít ID + pass - tui có vài nhân viên toàn bạn thân nên cũng bớt lo hơn mấy group lớn nhìu nhân viên dễ bị trà trộn vào

ngủ 1 giấc ty đã về heheheh

Dear Achilles,

You have received a payment to your account Uxxxxxx (Admin):

Date: 12/28/2012 4:42 PM
Batch: 125730176
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $6.84
Memo: Marketing Fee

Thank you.
Cuối cùng cũng về rồi hả bác, chắc hôm nay pay ref luôn đây

Còn 1 ID vẫn chưa về mà đã reset về 0$ rồi chắc phải ticket nó hả mấy bác mà tài khoản này paid x2 tuần rồi nưa.

Trong phần payment history nó lại để cái thanh toán tuần này 2 cái như nhau lạ quá

Last edited by a moderator:
Mega pay roi` nhe may bac :binhsua50:

Code bác sĩ nhiều e chả bít gõ gì vào cả nhìn chả đc chữ nào! Esc nhiều nên bị Rulờ chấm hỏi vài ID rồi huhu :binhsua36:

Tới lúc nó pay thì nó pay thôi bác, có tick mấy cũng vậy thui , hôm nay sao khóa nhiều thế ta
rút kinh nghiệm ko hứa với người ta trả nợ nữa :m146:
Mega paid lác lác lắm

sáng nay e cũng vừa được trả rồi. Cơ mà bây h code khó nhìn xuất hiện nhiều thế. Gõ 2acc mà 1 tiếng bỏ qua 20 hình, mà đấy là còn nhắm mắt gõ bừa 1 cơ số. :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,354
172,366
Latest member
haolv

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week