[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Mã ơi cho mình hỏi cách làm verification

Photo ID proof
Choose a file to upload:
Forex4you accepts any government-issued document that contains both your photo and full name. Examples include passport, foreign passport, drivers license, tax payers card, etc. Please ensure that all details are clearly visible! Please note that provided documents should support English translation.
Utility bill
Choose a file to upload:
Scan of the Application Form (available here)
Choose a file to upload:

cái ID proof, mình lấy CMND bằng tiếng Việt được không? còn cái Utility bill,Scan of the Application Form (available here) là cái gì vậy?

Mã ơi cho mình hỏi cách làm verification

cái ID proof, mình lấy CMND bằng tiếng Việt được không? còn cái Utility bill,Scan of the Application Form (available here) là cái gì vậy?
ID tức là CMND đó bạn , scan mặt trước và sau .
Utility bill quên dịch sao nhưng m dùng sao kê ngân hàng tức là ra ngân hàng bảo họ sao kê giao dịch của tuần gần nhất cho nó ít tầm 1 trang giấy thôi , nhờ họ đóng cái dấu đỏ vào đem scan
Scan of the Application Form (available here) giống như cam kết , tải về sau đó in ra , ký tên vào , đem scan

Max

Mình dep 1$ vào tài khoảng CentNDD được 100 cent. Sau 2 ngày mình lãi 15 cent. Vậy nếu như mình dep vào 100$ thì mình đã lãi 15$. :)

Cậu Max cho mình hỏi chuyện 1 trader lãi hơn 200% 1 tháng có thật không vậy cậu :)

Mình dep 1$ vào tài khoảng CentNDD được 100 cent. Sau 2 ngày mình lãi 15 cent. Vậy nếu như mình dep vào 100$ thì mình đã lãi 15$. :)

Cậu Max cho mình hỏi chuyện 1 trader lãi hơn 200% 1 tháng có thật không vậy cậu :)
thì chuyện đó bình thường mà , giỏi thì làm được thôi :)

Max

Cho mình hỏi chơi cái này nếu ko muốn chơi nữa có rút đc cả vốn và lãi (nếu có) về ko

Last edited:
Số lời tính theo điểm :

Số lời tình theo USD :

Max giải thích dùm mình sao lại có sự chênh lệch lớn vậy, tính ra gần 1/2, mong Max giải thích dùm. Thank

Số lời tính theo điểm :
View attachment 25339
Số lời tình theo USD :
View attachment 25340
Max giải thích dùm mình sao lại có sự chênh lệch lớn vậy, tính ra gần 1/2, mong Max giải thích dùm. Thank
Các cặp tiền khác nhau thì giá trị của mỗi pip so với mỗi cặp tiền nó cũng khác nhau thôi ^^

Max

tầm 5' trước anh em nào sell căp USDJPY là té xỉu rồi :) rớt thê thảm hehe 1 gd hơn 40PIP nhưng ai bik trước dc mà đặt takeprofit chứ tham có ngày thâm .

Max, m thật sự bị cuốn hút với môn này! Đang tìm hiểu bản thử nghiệm với tiền ảo! Muốn đăng ký bản thật nhưng chưa hiểu jì về cách sử dụng auto. Với lại Không biết cách chỉnh tiếng việt ! Mong đc chỉ giáo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,915
171,955
Latest member
Namnguyen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week