Waiting for Answer lohan53 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Tui thấy mình bị hack trên sàn bx thì tìm cách để loại phần mềm key log hoặc phần mềm gì đại loại vậy, không ngờ trong lúc xử lý lại bị đăng nhập yahoo nữa, có thể nói là nó chỉ chờ mình out yahoo để log vào phá hoại. Mình chắc là các tài khoản khác của mình đều đã được biết pass. Mình chỉ biết rút kinh nghiệm để lần sau sử dụng bảo mật 2 lớp, bỏ tiền ra mua KIS..vv. Giờ mình cũng rối lắm , không biết làm sao
@lohan53 đang onl vào xem thread report nhé, thấy báo bị hack yahoo trong thread giao dịch rồi
Còn bạn demona, mình edit thread report lời lẽ cho phù hợp, ai cũng biết bạn mất tiền nên đang nóng nảy nhưng bạn ko đc dùng những từ quá khích để nói các mem khác
Mình cũng del tất cả các cmt gây war ko liên quan của những bạn khác
Thân !

Tui thấy mình bị hack trên sàn bx thì tìm cách để loại phần mềm key log hoặc phần mềm gì đại loại vậy, không ngờ trong lúc xử lý lại bị đăng nhập yahoo nữa, có thể nói là nó chỉ chờ mình out yahoo để log vào phá hoại. Mình chắc là các tài khoản khác của mình đều đã được biết pass. Mình chỉ biết rút kinh nghiệm để lần sau sử dụng bảo mật 2 lớp, bỏ tiền ra mua KIS..vv. Giờ mình cũng rối lắm , không biết làm sao
Dù nếu bạn bị hack như lời bạn nói
Nhưng việc quan trọng nhất là thiệt hại của các member có giao dịch với bạn thì sẽ giải quyết thế nào?

Last edited:
Của ta 11k500 giải quyết sao đây

Ai bảo không chịu bảo mật 2 lớp, có người đã đăng cách dùng 2 factors rồi mà.

Mình biết cách trade STR với giá tốt nhất có thể, nên mình đã thu mua vào với giá tốt nhất cho các bạn, nhưng không ngờ làm ăn bắt đầu uy tín thì lại bị vụ này. Số tiền mình bỏ ra thu mua cũng chỉ đi mượn của người khác, Mình cũng đã từng mất nhiều tiền do làm ăn thất bại, nếu bị đền giờ mình khó có khả năng. Mọi người hãy cũng mình tìm cách giải quyết êm xuôi vấn đề này, Mình cũng chỉ là dân kinh tế, chứ không biết nhiều về IT, bởi vậy đây là điều đáng tiếc đầu tiên trong sự nghiệp kinh doanh mạng của mình. Mọi người hãy xử nhẹ cho mình vụ này

có tí liên quan là chủ thread nhận cái file vietinbank.png.src từ thằng hack nick kia về đã kịp "làm gì" chưa đấy :D
mình là dân IT mà :D có đề phòng nên check virus xong mới mở(éo hiểu nó mã hóa sao mà scan ko ra :D ), nhưng mở xong thì vẫn đề phòng không log vào str, justcoin hay btc-e gì hết :D Xong reset máy lại(có đóng băng đó mà :D ) rồi mới vào :D

Hack thì hack vẫn phải đền bù cho mem
Nhớ lại hồi năm 2011 gì đó thì phải . Có đứa hack nick mmo4me của mình rồi đi lừa pp . Mod band thẳng cẳng trong 2 nốt nhạc =.=

đóng
mình là dân IT mà :D có đề phòng nên check virus xong mới mở(éo hiểu nó mã hóa sao mà scan ko ra :D ), nhưng mở xong thì vẫn đề phòng không log vào str, justcoin hay btc-e gì hết :D Xong reset máy lại(có đóng băng đó mà :D ) rồi mới vào :D
băng ok nhất

View attachment 35480 cái này là mình giao dịch với bác ak
Mình đã thấy báo về email withdrawal 20k complete, nó đi vào yahoo của mình được thì sàn bx nó cũng vào được, justcoin cũng vậy, hix. Giờ mình chỉ biết ngồi chờ email chính của mình hiện lên cái gì để kịp thời đi trước nó một bước. hix

Mình đã thấy báo về email withdrawal 20k complete, nó đi vào yahoo của mình được thì sàn bx nó cũng vào được, justcoin cũng vậy, hix. Giờ mình chỉ biết ngồi chờ email chính của mình hiện lên cái gì để kịp thời đi trước nó một bước. hix
Có email mà không bị nó hack email à? Mà không bị hack email thì không thay đổi info các kiểu đi còn ngồi chờ nữa :D
Mà bạn vẫn chưa đưa ra hướng giải quyết vụ này nữa :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week