livebetpro yahoo live_bet_pro Scam tiền reg lr

Thì trả đi cần gì lắm mồm
hứa refer back minh 25% là 25$ tiền mình bet thua thế là bảo đưa cho cái acc upline đã 3 ngày ko thấy đâu cũng đang định report cho thêm 1 topic cho rôm rả

Ông livebet này hình như cmt mạnh ở box scam lắm mà :-?

thật chứ bạn ý cứ bảo BN này nọ có 10$ hẹn bạn mjnh 2 hôm rồi hôm nay bảo hẹn nữa hẹn đến bao giờ chứ ng ta làm công cho lại còn nói kiểu đó chứ

ông bạn có mua nick forum đi scam ko tôi bán cho 1 nick 2010 bài viết trên 300 bài giá 80$ ,1 nick 2011 bài viết trên 500 bài giá 60$ muốn nick pro veri info ảo cũng có .

Giọng nói có vẻ bất cần đời. Với những người như này thì ko cần nói gì thêm nhiều!

@BQT: Tôi thấy tình độ quản lý 4rum của bên mình còn yếu và kém quá. Tại sao không up thêm chức năng multi login có phải là sẽ ko còn trường hợp clone nick hay dùng chung nhiều nick ko nhỉ? Và sao ko up thêm chức năng bank online để anh em giao dịch, có phải là ko còn nạn scam nữa ko?

thì mấy ông kia bảo cậu là UTLG tớ mới giới thiệu cậu mua chứ
25$ đâu đành trống lảng ah
sao ko trả lời tao hả thằng do-g thèm shit

Giọng nói có vẻ bất cần đời. Với những người như này thì ko cần nói gì thêm nhiều!

@BQT: Tôi thấy tình độ quản lý 4rum của bên mình còn yếu và kém quá. Tại sao không up thêm chức năng multi login có phải là sẽ ko còn trường hợp clone nick hay dùng chung nhiều nick ko nhỉ? Và sao ko up thêm chức năng bank online để anh em giao dịch, có phải là ko còn nạn scam nữa ko?
BQT cũng có nhiều người học CNTT đó nhưng chưa chuyên để làm đc multi login và bank online, còn rất nhiều khó khăn

Các bạn nào spam và cố ý gây rối trong topic đã bị mình xoá bài. Còn tiếp tục vào đây gạch đá thì ra đảo nha :|

BQT cũng có nhiều người học CNTT đó nhưng chưa chuyên để làm đc multi login và bank online, còn rất nhiều khó khăn

Các bạn nào spam và cố ý gây rối trong topic đã bị mình xoá bài. Còn tiếp tục vào đây gạch đá thì ra đảo nha :|

Rubi vẫn công tâm nhất :X

vui thì thanh toán mà buồn thì *** thanh toán ;)) thôi đợi chờ là hạnh phúc haizz
nó bỏ công sức ra ông làm như nó đi xin của ông không bằng. cái là post cho a e bit mà tránh nữa chứ ko chỉ vì 200k. mod xem gium trường họp này nhá

bạn chủ thớt bet bóng hay j` thế? Nếu bet thì tự mình bet đi đưa người khác làm gì!!!
Tiền mình ko giữ lại đưa người khác

vui thì thanh toán mà buồn thì *** thanh toán ;)) thôi đợi chờ là hạnh phúc haizz

ăn nói chuyện xl vãi, dòng này chắc cũng éo tốt đẹp gì đã rỏ ràng lại còn nc xl,
Xin Chia buồn với những ng làm cho thằng ml này:(

Tôi nghĩ cái này không khó cho lắm. Admin không làm được thì tuyển 1 người chuyên code về làm sẽ ok.

Tôi nghĩ cái này không khó cho lắm. Admin không làm được thì tuyển 1 người chuyên code về làm sẽ ok.

ừm, ko có gì là không thể, chẳng qua là muốn làm hay không thôi.

haizz bác mod nào vào sử lý vụ này dùm em với trả nhẽ cứ để những người ngày ngày cày thuê 5 tiếng xong bị thế này sao

scam mà có bằng chứng rồi thì bann và close topic lại,suốt ngày đánh chửi nhau
SCAM thì bann thẳng tay,ai report thì post log chat lên đây
thấy log rồi thì bann đi giải thích nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back