lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

Ko biết các bác ntn nhưng mình login vào và ko nâng cấp lên bản 14, bản 13 vẫn claim 2 Lbc đc
cậu cài sẵn vào máy, ko đăng nhập sang máy khác thì nó ko bắt veri nên claim bình thường

Thông báo cho anh em là claim hot right now cho những acc đã claim đã được mà không cần phải veri gì hết, acc chưa claim thì chắc vẫn bị very cc,cũng ko cần backup ví, chỉ cần tải app mới nhất của nó, lbry.io/get, log vào điền email và vào mail lấy code very. Lần đầu log app có thể ko hiện very mail, ae tắt vô lại !

Về video ăn hot right now ae lướt trang chủ có cái hình dấu sao màu cam, video đó để ăn nhé
ko thấy ông sao nào cụ ơi :(. Mà tuần này chưa có hot right mà :(

acc chưa claim hot right now thì sẽ ăn đc, mình 50 acc tuần trước bị very cc chưa ăn hết nên vẫn còn
ngon, mình cũng vẫn còn acc, vậy là acc đã claim thì ko phải veri nữa à cậu

video có hình dấu sao cam kia đó

Đang lên ráng giữ tý rồi chốt lời, mình còn có hơn 100 cũng không nhiều nên bán lúc 178 rồi :)

Đang lên ráng giữ tý rồi chốt lời, mình còn có hơn 100 cũng không nhiều nên bán lúc 178 rồi :)
mình thì quyết để lên 25 mới bán, bán 1 ít thu lại số vốn bỏ ra, còn bao nhiêu thì vứt đó, cảm thấy tăng thì giữ, ko tăng thì cũng bán hết nốt

sáng vừa bán 500lbc ở rate 16400 trả tiền phòng. chiều nó lên 18k. tiếc ghê :oops:

không có tiền nhiều lúc cũng tiếc
nghèo nó khổ lắm bác ơi. sáng vô nhìn thấy biểu đồ đang có xu hướng đi lên nhưng cũng đành phải bán thôi. chủ nhà hỏi tiền nhà rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,669
171,729
Latest member
tk88betone1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week