Help LÀM site 3x có dễ bị tóm không ??

domain+hosting mua cc reg . dùng thêm dns trung gian

thằng láủxanh.us nó chủ yếu là khách VN ko ban IP VN mà vẫn ngon đó
chủ thớt cứ chơi thoải mái đi. ko phải xoắn ji cả

Thích đú với lauxanh.mỹ =)). Biết nó ntn ko? Trình còi ko biết gì cứ làm đi, lơ ngơ như bò đội nón, ko tù đâu, chỉ phạt hành chính, tịch thu domain, hosting, quản thúc tại gia thôi. =)) Chưa chắc có miếng nhưng chắc chắn có tiếng.

lầu xanh admin ko phải ở vn nha, sợ thì đừng chơi đã chơi thì ko phải nghĩ, cứ chiến đi, đợi đến lúc có anh đẹp trai đến hỏi rồi tính :)

thanks all ý kiến của các bạn
mình đã suy nghĩ lại và thấy 3x k phải là sự lựa chọn lâu dài cho mình và các bạn
nếu sau này có gd hay bạn bè thấy m chơi 3x thì hình ảnh của mình trong mắt mọi người sẽ ntn
có lẽ warez mà đầu tư thời gian rồi sau sẽ gặt hái dc

thanks all ý kiến của các bạn
mình đã suy nghĩ lại và thấy 3x k phải là sự lựa chọn lâu dài cho mình và các bạn
nếu sau này có gd hay bạn bè thấy m chơi 3x thì hình ảnh của mình trong mắt mọi người sẽ ntn
có lẽ warez mà đầu tư thời gian rồi sau sẽ gặt hái dc
chuẩn phải chỉnh :)) đã nghèo lại còn trê $, muốn kiếm $ thì phải liều, đã liều thì ếch sợ, cùng lắm ta có tiếng ko có miếng ;))

từ đó đến giờ có ai bị bắt đâu chài :binhsua139:
bắt công an nó gọi đến thông báo cho bạn ah? mà thằng nào bị bắt cũng xấu hổ nên ra đường khoe là tao làm site 3x bị bắt đây ah :))

Đang trong nhà đá chơi PTU :)) thế đủ an tâm chưa ? Mod close topic giùm đi nào :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back
Top Bottom