Ask Làm net banner

anhtruonggl

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Cacs bạn cho mình hỏi mình mới add off lên site.Mỗi lần làm thì phải reg acc làm.
Mình đang định sửa code để k cần reg acc vào làm luôn Link off chính,tại mình solo k cần tuyển mem
Vậy trong 2 cách reg acc làm để tính sub-user trong net,2 là chơi luôn Link chính trên site k cần qua sub user.Cái nào an toàn hơn
Mong các admin vào giúp mình

Cop lại link con off cần làm thôi.Off nó tính theo ip nên cũng chẳng cần reg user làm gì
k muốn reg acc thì khỏi làm :D
Ai bảo là k muốn reg acc thì khỏi làm , cái User rất quan trọng đầy admin nó check đấy
và không cần reg acc mà vào luôn là chuyện đơn giản chỉ cần tạo ra 1 biến tự tăng USER ID là xong =))

Ai bảo là k muốn reg acc thì khỏi làm , cái User rất quan trọng đầy admin nó check đấy
và không cần reg acc mà vào luôn là chuyện đơn giản chỉ cần tạo ra 1 biến tự tăng USER ID là xong =))
Solo thì thằng admin là thằng nào

Tạo biến như thế nào nhỉ :D.
Ko có user vào phần kiểm tra coi là biết ngay. Admin nó sẽ trảm ko thương tiếc :D

Tạo biến như thế nào nhỉ :D.
Ko có user vào phần kiểm tra coi là biết ngay. Admin nó sẽ trảm ko thương tiếc :D
tạo biến như nào á khi truy cập vào trang nó sẽ insert bản ghi vào sau đó lấy ID đó ra chèn vào cái User ID thôi dễ mà

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back