Kiếm tiền nhờ khảo sát trực tuyến

romeo123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Bước 1
Đầu tiên, hãy vào tranghttp://www.cashcrate.com tạo cho mình một acc

Bước 2
bạn vào trang wed và thực hiện khảo sát theo yêu cầu mỗi khảo sát bạn sẽ nhận dc từ 0.3=> 1$

Bước 3
tham gia các trò chơi để nhận pont

cách cuối cùng
Cách cuối cùng để giúp bạn kiếm tiền là giới thiệu. Bạn giới thiệu càng nhiều, số tiền bạn nhận được càng lớn. 20% trên tổng số doanh thu của cấp thứ 1 ( những người được bạn giới thiệu) sẽ được tính cho bạn. Và đối với cấp 2 ( những người đó giới thiệu thêm ngừoi khác) , bạn nhận thêm 10%. Quá tốt phái không nào Trên màn hình chào đón bạn sẽ thấy một liên kết nói rằng giới thiệu . Nếu bạn click vào nó bạn sẽ thấy những url mà bạn có thể cho những người bạn giới thiệu một khi họ đăng ký hệ thống sẽ lo phần còn lại. Đó là một quá trình rất đơn giản và tài khoản của bạn sẽ tiếp tục thăng tiến

N0 sẽ payuot hàng tháng vào ngày 15 cho AE nào đủ tiêu chuẩn
Ủng hộ mình nha các bạn

Last edited by a moderator:
cái này khó lắm, phải fake US mới chơi được không thì chỉ có 1-2 cái survey thôi.

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Nó có offer cho mình nhưng nếu không fake US thì sẽ có cái thông báo này nè "Sorry, this offer is not available in your country."

cái này khó lắm, phải fake US mới chơi được không thì chỉ có 1-2 cái survey thôi.

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Nó có offer cho mình nhưng nếu không fake US thì sẽ có cái thông báo này nè "Sorry, this offer is not available in your country."

Thế thì bao giờ cho đủ pay :|

Chủ thớt đã tìm hiểu kỹ trang này chưa hay mới đụng vô là chiến ngay ?
Coi xem nó có phù hợp với dân VN khôg chứ ?
Mà chủ thớt có Proof chưa mà đi rao ác thế
Trang này chỉ có cách dùng Fake IP th2i mới chiến đc mà chiến xong rồi không biết nó có trả tiền không nữa chứ kaka

mấy trang như vậy thường là ko thanh toán đâu, ai có proof up lên nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,238
172,287
Latest member
nguyenngocduydhk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week