kiếm 50 triệu siêu đơn giản- topic chỉ dành cho pro

Status
Not open for further replies.
Phản đối lần thứ nhất.

Nếu có thể kiếm 25 củ/tháng, chẳng ai đi dạy lại với giá 50 củ.
có, bọn scamer chuyên nghiệp á bác :p

x5, x10 thì việc nó phải ổn định xíu, site phải ăn đc lâu
ok, giá x10, chơi hướng chính đạo :D
=> siêu ổn định :D
p/s: giá này chỉ dành cho 1 người nhé :D

ok, giá x10, chơi hướng chính đạo :D
=> siêu ổn định :D
p/s: giá này chỉ dành cho 1 người nhé :D
thế thì mặn quá pro, ko đủ lực

Có tiền đầu tư không, mình thu nhập tầm 1k8, làm blog tiếng anh, mua host, seo, mua nội dung. Không biết làm có thể bị lỗ tùy bạn :D, mà 2 tháng thi mình chịu, phát triển tầm 6 tháng chi phí tầm 500$ / tháng

Có tiền đầu tư không, mình thu nhập tầm 1k8, làm blog tiếng anh, mua host, seo, mua nội dung. Không biết làm có thể bị lỗ tùy bạn :D, mà 2 tháng thi mình chịu, phát triển tầm 6 tháng chi phí tầm 500$ / tháng
chơi traffic hả cậu? đã học thì phải biết làm, học mà ko biết làm thì học làm gì?

thế thì mặn quá pro, ko đủ lực
cái gì cũng có cái giá của nó cả, bạn trả ng ta 50t nhưng thu vốn trong 12 tháng thì may ra là có ng nhận, chứ mà 2 tháng thu lại, thì bạn nghĩ thử xem, nếu là bạn thì bạn có dạy ko ? :D

cái gì cũng có cái giá của nó cả, bạn trả ng ta 50t nhưng thu vốn trong 12 tháng thì may ra là có ng nhận, chứ mà 2 tháng thu lại, thì bạn nghĩ thử xem, nếu là bạn thì bạn có dạy ko ? :D
bí tiền mình sẽ dạy, và mình cần tìm 1 pro như thế:D:D:D:D:D

bí tiền mình sẽ dạy, và mình cần tìm 1 pro như thế:D:D:D:D:D
nếu là pro thực sự thì họ quen biết khá là nhiều, và như thế thì khi bí tiền sẽ có 2 trường hợp xảy ra:
1 là đi vay những pro quen biết ( pro với pro mà, rành nhau quá, 50 củ có là gì ? )
2 là đi vay nóng, cùng lắm là 1 tháng sau họ trả cả vốn lẫn lời :D ( offers 1 ăn 7 mà :D )

từ đó suy ra => nếu là pro thực sự thì ko có trường hợp bí đến thế :p

Topic hoàn toàn hợp lý, nếu mình đủ điều kiện thành pro trên mình sẽ mặc cả lên 100 củ. Và chắc thớt sẽ đồng ý. Chả ai chê 4 tháng lương bonus cả.

- Làm thế nào để 1 pro kiếm được 50tr? Rất đơn giản: dạy mình và thằng @mmobg kiếm tiền, hay nói cách khác là cho bọn mình ăn chung nồi cơm. Đơn giản vậy thôi
1 SỐ LƯU Ý:
-bọn mình ko học online.Có 2 phương án cho các pro lựa chon:
+ Bọn mình đến thẳng nhà các pro học, trả tiền trước, thành tài thì về. Bắc trung nam bọn mình đi hết. Bọn mình ko có gì ngoài thời gian:D
+Pro đến nhà chúng mình dạy, nhận tiền sau. Bọn mình thành tài thì các pro về
.- Mục tiêu của bọn mình: sau 2 tháng làm việc sẽ hoàn vốn

Tháng ít nhất 500$ ăn lâu dài, khi nào thành tài rồi thì về, ở Hà Nội, ok thì pm mình nhé

thấy mấy game thủ cứ đêm đêm vài trăm củ nhìn mà nhỏ dải:(:(

nghe nói thế thì cậu cũng mua nhiều domain nhỉ, mua domain thì hú mình nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back