• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Không vào được gmail-có ai bị giống mình không nhỉ

devilstock

Junior
Reactions
112
MR
0.000
Hai ngày nay Gmail mình bị sao ấy nhỉ,vào thì rất chậm.Mình dùng mạng VNPT

Metoo... Mình bị hôm nay thôi :m003:

Tạm thời tìm kiếm chuyển wa dùng bing.com, gmail thì ko load nổi. Punch-computer.jpg

Cùng chung hoàn cảnh , ta cũng VNPT đây , mail khỏi vào , youtube thì load 5 phút mới xong trang chủ .Bị từ sáng nay .:binhsua155:

cứ tưởng mỗi mình em bị. hoá ra các bác cũng bị. từ sáng đến giờ load ì ạch vãi. mà mạng cũng chậm hơn. tuy nhiên vẫn load được các site .riêng gmail thì ko nổi. 1/5 hay sao í nhỉ. ko biết sao

Vào trên láp thì ko đc mà dùng app gmail trên ios với trên bb đều ok cả!

hnay mạng vnpt chậm rì à! mà Gmail hay bị lỗi này lắm! đang tính chuyển mail!

Mình vẫn vào được bình thường mà.
Mình dùng mạng viettel hà nội
:binhsua157:

VNPT vào Google vs Gmail chậm @@

chả hiểu sao mà nó lag vậy nữa!! Zô Youtube thì clip load nhanh hơn trang!!!! :))

Hum nay sever bị sao ế, google, youtube...đều bị lỗi:(

trưa giờ google tìm kiếm ì ạch, youtube thì chờ mỏi cổ load không xong trang chủ!

fake sock thì vào nhanh các bác ạ. nhưng vào thì lần sau vào bằng IP vietnam nó hiện security. ko biết có bị khoá tài khoản ko. em thì ko lưu câu hỏi bảo mật với mail bảo mật. có bác nào login thử mà được thì báo cho em biết nhé. tks

GG scam cmnr???...................:binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom