Khoe proof cho lên tinh thần NÀO !!!!!!

PTU giàu thế ah, trước h toàn PTC @@, up cho mấy pro show hàng

tìm đước site offer mài làm. team offer khỏi làm nữa nhe ku. đừng có comment k suy nghi như thế
tui làm team offer nào nhỉ :-?. Không biết thì đừng đoán mò :))

ngày kiếm gần 200USD chang biet làm gi =)) làm UG mau giàu hơn mmo

mình nói thật các bạn chứ
người kiếm được proof đó chỉ có ít chứ ko nhiều
đa số họ là người thành công rồi chứ ko phải chơi mmo như mình
đừng mơ cao, trèo cao té đau :binhsua04:

mình nói thật các bạn chứ
người kiếm được proof đó chỉ có ít chứ ko nhiều
đa số họ là người thành công rồi chứ ko phải chơi mmo như mình
đừng mơ cao, trèo cao té đau :binhsua04:

Kết câu này :d......ko có tài sao thành công đc.......đừng nghĩ ai cũng làm đc......vẫn là một giấc mơ:(

Có tài ? tại sao có tài ? cần phải nỗ lực, cố gắng chăm chỉ, từng bước từng bước một... sống là để vượt qua thử thách, nếu muốn được như các pro ở đây, cần phải nỗ lực hơn nữa, chứ đâu phải hôm nay thấy proof, hôm sau làm được như họ đâu :binhsua11:

Chốt lại "Muốn nhanh thì cứ phải từ từ" :binhsua09:

nỗ lực cũng là một phần để thành công.....nhưng những người có tài sẽ dễ dàng đạt được nguyện vọng hơn....họ cũng phải nổ lực với phấn đấu mới có được ngày hôm nay chứ :D:D:D

Có tài ? tại sao có tài ? cần phải nỗ lực, cố gắng chăm chỉ, từng bước từng bước một... sống là để vượt qua thử thách, nếu muốn được như các pro ở đây, cần phải nỗ lực hơn nữa, chứ đâu phải hôm nay thấy proof, hôm sau làm được như họ đâu :binhsua11:

Chốt lại "Muốn nhanh thì cứ phải từ từ" :binhsua09:
Cậu nói đúng.Nhưng cái cách "từ từ" đó cũng phải có phương hướng rỏ ràng,phải có người support cậu à.Chứ đơn phương độc mã mà chiến thì khó lắm.Như mình đây,1 mình bước zô MMO cũng khá lâu rùi mà có được gì đâu,1 ngày mong 1$ về tài khoản để có thêm tinh thần mà cũng ko có nữa nè.Thấy khó khăn thật,nhờ người ta giúp đường làm ăn thì có ai giúp đâu.Họ làm được thì họ giấu hết,đâu dám chia sẽ tí nào với mình...Nhưng mình vẫn cố gắng theo đuổi,hi vọng sẽ sớm tìm được cách nào đó,sớm tìm được cố nhân nào đó.Bây giờ chỉ làm với niềm tin thôi nhưng vẫn tiếp tục,không bỏ cuộc.Vì mình có suy nghỉ người ta làm được thì mình cũng có thể... :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week