Waiting for Answer Karick - sellsockvip72

Status
Not open for further replies.
cậu có GD qua trung gian k

ngon.........ko trung gian ma giam' Gd voi cai' ng moi lap nick vai ngay.....vai that:eek::eek:

Bạn @rong post proof để các MOD dễ sử lý nhé.

hồi nãy nó pm nhờ minh noi :pmod trung gian xong off yahoo luôn

đã up proof của mình và bạn quynhonmmo4me

Ai giúp mình với, cuối năm hết tiền, đang định bán 30$ lấy tiền mua vé xe về quê, bị thằng này nó scam :( bây giờ lấy đâu ra tiền về :((
trời ơi :(

Sao các bạn không dùng trung gian nhỉ? Mình nãy cũng pm nó, mà nó 1,2 đòi trung gian với ông linhdung1991, mà mình pm ông ấy k reply. Mình mới nhờ trunggian247 lúc ấy đang free. Mà ông đó k chịu. Mình nghe mùi thấy kỳ kỳ oy nên hủy gd lun. Haizzz Tết nhất scam, trộm cắp kinh

Chán muốn chết luôn,30$ cuối cùng, hết cả tiền về rồi, giờ làm sao đây :((

Sao các bạn không dùng trung gian nhỉ? Mình nãy cũng pm nó, mà nó 1,2 đòi trung gian với ông linhdung1991, mà mình pm ông ấy k reply. Mình mới nhờ trunggian247 lúc ấy đang free. Mà ông đó k chịu. Mình nghe mùi thấy kỳ kỳ oy nên hủy gd lun. Haizzz Tết nhất scam, trộm cắp kinh
e lâu lâu mới vào 4r bán amz cày từ freemyapps, thấy nó gd thành công vs mấy người rồi. đang cần tiền gấp nên nhắm mắt làm liều, ai ngờ bị scam thật, thôi ngu thì chết :(( trách ai đc bây giờ

uh, mình thì thấy tết oy, scam cái quả này là k tiền đóng tiền nhà lun. Nên cẩn thận. Với gd mấy lần đầu cứ trung gian cho chắc, chưa kể nó k có bảo hiểm nữa

uh, mình thì thấy tết oy, scam cái quả này là k tiền đóng tiền nhà lun. Nên cẩn thận. Với gd mấy lần đầu cứ trung gian cho chắc, chưa kể nó k có bảo hiểm nữa
m còn đúng 30$ bán để lấy tiền về nhà, giờ nó scam rồi ko biết phải làm sao nữa, ôi đời

chắc cần 485AMZ GC thiệt,ai trung gian thì ok,còn ai không chịu trung gian thì nó nảy lòng tham,ăn luôn vì là nick mới có uy tín đâu mà mất,vl thiệt o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week