K add ACB debit vào acc paypal đc :(

mình nạp rồi nhưng ý hỏi là lúc đăng ký online thì nhân viên bảo chỉ coi số dư đc thôi, ko giao dịch nước ngoài được đâu vậy bước veri pp nó chuyển 1.9$ qua tk cùa nó bằng cách nào, thẻ mình là repaid nha, à tiện thể thông báo là ACB đang cho làm thẻ quốc tế free đến hết 28/2 nha các bác

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

up cho thắc mắc nào

ok nghe bác, thử ngay

Giống thẻ của mình, phí hàng năm 100 k . Mỗi tháng tiền trong tài khoản < 500k thì nó thịt 10 k nữa thì phải :D

thì thôi chứ có sao đâu. Em có cái tài khoản ACB vì tiền ít hơn 500k nên nó thịt em tới âm tiền luôn rồi. Mà em lên làm cái thẻ visa nó vẫn cứ làm. Miễn phí phát hành thẻ và free phí thường niên năm đầu. thời hạn của thẻ là 10 năm

tức là PP của bạn đã bị limied nó mới ko trả lại! thông thưởng từ 3 đến 5 ngày nó sẽ trả lại cho mình vào thẻ visa!

ko thấy nó báo là limited :D
* PayPal balance: $2.22 USD (có phải nếu limit thì nó hiện chữ limit bên phải dòng này k?

Last edited by a moderator:
ko thấy nó báo là limited :D
* PayPal balance: $2.22 USD (có phải nếu limit thì nó hiện chữ limit bên phải dòng này k?

limited nó sẽ hiện như ảnh dưới đây em nhá!

mình verified rồi nó lấy $1.95 giờ vẫn còn trong pp nhưng nó đếch trả lại :D

tức là PP của bạn đã bị limied nó mới ko trả lại! thông thưởng từ 3 đến 5 ngày nó sẽ trả lại cho mình vào thẻ visa!

Khi very nó lấy từ thẻ $ 1.95$. Và nó trả số tiền đó vào trong tài khoản paypal chứ không trả lại cho cái thẻ visa của bác nha

Khi very nó lấy từ thẻ $ 1.95$. Và nó trả số tiền đó vào trong tài khoản paypal chứ không trả lại cho cái thẻ visa của bác nha

nó trả về thẻ visa nhé! bời vì khi mình veried nó rút 1.95$ của mình từ thẻ visa và công luôn vào acc paypal chứ nó ko rút về PP của nó! Nếu nó đã cộng luôn vào paypal của mình thì còn gọi gì là trả lại tiền vào paypal nữa!

Thì em có nói gì đâu. Khi very tài khoản paypal thì nó lấy tiền từ thẻ của mình và nó trả lại vào tài khoản paypal của mình coi như là tiền chuyển từ visa vô tài khoản thôi. Chứ làm gì có vụ nó trả về lại thẻ

Hôm trước mình làm, hỏi số để verify thì các chị này cũng chẳng biết PAYPAL là gì :D

Mình đăng nhập vào trang acbonline sẽ thấy số giao dịch với PP :D

Làm chi cho mệt,gọi lên tổng đài,kêu nó cho số giao dịch với PP.Khoảng 1 phút là nó đọc cho hà

mấy bác cho hỏi tên trong pp của em là ... và thẻ visa là của anh em với tên khác thì em có thể verify dc k ?? vì em chưa thử nên sợ làm hư lun cái thẻ của nó nó chửi em chết!!!!!
_Ah` còn 1 vấn đề nửa là thẻ visa của ông anh em là acb prei.. loại mới ak, vì acb có 2 loại 1 là không tài khoản và 1 là có tài khoản, cái của anh em là ko tài khoản<<<< e vẫn chưa hiểu cái vụ này là sao ? vậy hàng tháng e có bị trừ 10k k0? e có thể rút tiền từ thẻ k0?? bác nào bít giúp với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,308
Latest member
gbdoithuong180
Back
Top Bottom