Suggest Infinite SSH Traffice Booter v1.0 - Boot traffic website bằng SSH, có hỗ trợ auto click theo tọa độ

Status
Not open for further replies.
Auto click của mình click đc cả khi tắt remote luôn. nhưng mà tiếc là mình viết để sài vào việc riêng nên ko share đc.

Auto click của mình click đc cả khi tắt remote luôn. nhưng mà tiếc là mình viết để sài vào việc riêng nên ko share đc.
vậy mục đích khi nói ra của cậu là gì ? khác gì bảo tao có cái bánh ngon lắm nhưng éo cho mày đâu =))

click theo hwdn hoặc title cửa sổ browes phải ko nhĩ , đang ngâm cứu cái click ẩn này

vấn đề tắt remote thì kiếm 1 con VPS nữa remote qua là dc rồi , 1 con VPS có thể remote cả ngàn con ,

vấn đề tắt remote thì kiếm 1 con VPS nữa remote qua là dc rồi , 1 con VPS có thể remote cả ngàn con ,

Vấn đề là trên VPS nó ko có mouse bác ơi , đang tìm cách khắc phục :D. Cơ bản chạy boot youtube, android hay boot traffic thì toẹt vời rồi. Thêm click chuột để chơi click ảnh :D

Vấn đề là trên VPS nó ko có mouse bác ơi , đang tìm cách khắc phục :D
bác ko hiểu ý hả bac , có nghĩa là dùng 1 con VPS chính remote nhưng con còn lại thì nó luôn giữ connect mà bác ,

bác ko hiểu ý hả bac , có nghĩa là dùng 1 con VPS chính remote nhưng con còn lại thì nó luôn giữ connect mà bác ,

Tớ mở VPS lên bật cho tool chạy, tắt vps thì nó vẫn chạy bình thường thôi, boot biết ngon lành, còn vấn đề là nó ko có chuột kìa :D

Khắc phục bằng cách cài máy ảo trên VPS thì không nói làm gì, làm sao mà click được trên vps luôn, có vẻ mình đã tìm ra cách =))

Tớ mở VPS lên bật cho tool chạy, tắt vps thì nó vẫn chạy bình thường thôi, boot biết ngon lành, còn vấn đề là nó ko có chuột kìa :D
trời tớ nói vậy cậu ko hiểu à , VPS khi tắt thì nó mất chuột nhưng mạng vẫn có nên khắc phục là dùng 1 con VPS chính remote tới con VPS đang chạy tool thì ko bao giờ tắt chuột trừ khi VPS chính die , hiểu ý ko bác , còn muốn click ẩn thì click theo title của bro ấy , get title rồi click theo title bên autoit là vậy , còn C# thì ko biết

click theo hwdn hoặc title cửa sổ browes phải ko nhĩ , đang ngâm cứu cái click ẩn này
Bác giỏi quá, đúng rồi đấy, click rất chuẩn nhé, ko chật phân nào đâu. em còn viết code chỉ cần drop button cần click thì nó sẽ click random quanh điểm ấy, đề phòng mấy bác viết html5 bắt chuột

Bác giỏi quá, đúng rồi đấy, click rất chuẩn nhé, ko chật phân nào đâu. em còn viết code chỉ cần drop button cần click thì nó sẽ click random quanh điểm ấy, đề phòng mấy bác viết html5 bắt chuột
drag click chuột à , cái này từ từ ngâm cứu :)

Chắc là pro coder

có gì khó , dùng 1 con vps login vào tầm 20 hay 30 vps rồi để nó chạy thôi ,
Hoặc xài tool RDC MAN của ms remote 24/24 :D

có gì khó , dùng 1 con vps login vào tầm 20 hay 30 vps rồi để nó chạy thôi ,
Hoặc xài tool RDC MAN của ms remote 24/24 :D
Đúng rồi, thông thường mấy bác cắm tool đều mua 1 con vps để remote những con khác, tốt nhất là mua con vps vn , dễ remote dễ biết vps có bị reset hay ko.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,442
Latest member
marcelbreuer
Back
Top Bottom