HYIP III Consultancy - iii.biz

desktophyip

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site này là long-term. Unique code, unique design, có SSL xịn (màu xanh trên toolbar), Plan: 2.5% daily trong 120 day.

Link: https://iii.biz/

Daily interest : 2.5 %.
Minimum deposit : 10 USD.
Maximum deposit : Unlimited.
Term duration : 120 Days.
Payment options : LR and PM.
Principle return : Yes.
Withdrawal frequency : Unlimited daily.
Referral percentage : 6 %.
Withdrawal type : Instant.

Mới thửu dep vào $20, sẽ post proof ở đây khi got.
Date 02/15/2012 22:33
Batch 85281160
From U3084747 (Desktop HYIP)
To U4788194 (III CONSULTANCY L...)
Amount $20.00
Memo Deposit to III Consultancy
Deposit to iii.biz from desktophyip.com

Last edited by a moderator:
Site này là long-term. Unique code, unique design, có SSL xịn (màu xanh trên toolbar), Plan: 2.5% daily trong 120 day.

Link: https://iii.biz/

Mới thửu dep vào $20, sẽ post proof ở đây khi got.
Date 02/15/2012 22:33
Batch 85281160
From U3084747 (Desktop HYIP)
To U4788194 (III CONSULTANCY L...)
Amount $20.00
Memo Deposit to III Consultancy
Deposit to iii.biz from desktophyip.com
theo rules hyip box,bạn phải chụp hình deposit proof khi post hyip, cho bạn 24h để edit deposit proof.
chi tiết rules hyip tại: http://mmo4me.com/showthread.php?14186-Hay-doc-truoc-khi-post-HYIP-
chúc bạn may mắn!

Cơ cấu giống ev.biz nhỉ, ko biết có sống trọn vòng đời ko :))

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

Date: 2/16/2012 1:05 AM
Batch: 85287999
Sent To: U4788194 (III CONSULTANCY LIMITED)
Amount: $10.00
Memo: Deposit to III Consultancy

Thank you.

Đơn giản là dep vào thôi :)

site có vẻ ngầu đấy, mua domain tới 2021 :binhsua166:
và who.is cùng ở London

nghi thằng này cũng của admin premoney với ev.biz :D

chưa thấy mua banner gì hết, đợi coi sao. Hic

site có vẻ ngầu đấy, mua domain tới 2021 :binhsua166:
và who.is cùng ở London

nghi thằng này cũng của admin premoney với ev.biz :D

chưa thấy mua banner gì hết, đợi coi sao. Hic

Cùng admin thì phải chơi càng sớm càng tốt bác ạ :))

Cùng admin thì phải chơi càng sớm càng tốt bác ạ :))

cái ssl của nó hạn có 341 ngày, giống như là tái sử dụng từ thằng nào ấy :binhsua159:

khó nói lắm :binhsua149:
(ý kiến cá nhân thôi)

Last edited by a moderator:
Hixx , mình vừa có ít vốn định tham gia cho vui nhưng không hiểu mấy :D , pro giúp nhé ^^. Mình chưa hiểu cách chơi lắm , cứ dep vào rồi tự nó trả tiền về à ? còn cái RCB 200% hay 500% gì đó là như thế nào mình chưa hiểu .... thanks

Ha ha. Đến ngày cuối cùng nó thông báo scam thì

vẫn lời như thường, thằng này sau 40 ngày thu hồi vốn, 80 ngày sau lời

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

Hixx , mình vừa có ít vốn định tham gia cho vui nhưng không hiểu mấy :D , pro giúp nhé ^^. Mình chưa hiểu cách chơi lắm , cứ dep vào rồi tự nó trả tiền về à ? còn cái RCB 200% hay 500% gì đó là như thế nào mình chưa hiểu .... thanks

1. dep vô, đủ thời gian thì có lãi trong tài khoản, đăng nhập rồi rút về,
(site này thì dep $10 lãi mỗi ngày $0.25 => mỗi ngày có thể rút, hoặc để 4 ngày rút $1 cho đỡ fee LR)
2. RCB giống như RB bên PTC,

Chơi cái này thì số tiền dep vào là số tiền rảnh rỗi, có mất cũng ko chết ai đó nhe. Cầm nhà dep vô nó scam là ra công viên ngủ. :binhsua172:

pro giúp với , hoặc ko cho mình xin cái link để đọc nhé :D

pro giúp với , hoặc ko cho mình xin cái link để đọc nhé :D
Về invest. Đúng là bạn dep vào, rồi đến hạn account của bạn sẽ có tiền. Bạn có thể rút về các tài khoản như LR.
Về RCB. Khi bạn được 1 người giới thiệu tham gia 1 HYIP, người giới thiệu đó sẽ được hoa hồng. RCB là số tiền mà người giới thiệu trả lại cho bạn ngay sau khi bạn đầu tư (nếu họ có đặt RCB) RCB tính theo %. Ví dụ, bạn invest 100$, họ được 5$, họ đặt RCB là 500%, nghĩa là bạn nhận được 25$. Về cơ bản là vậy, nhưng sự thật thfi 0 chr có thế :D

làm gì phải dep vội , cứ từ từ coi sao=)), giao diện thua xa thằng evbuss, mấy cái còn lại mỗi cái thua evbuss 1 chút.

làm gì phải dep vội , cứ từ từ coi sao=)), giao diện thua xa thằng evbuss, mấy cái còn lại mỗi cái thua evbuss 1 chút.
Giao diện EV xấu mù, nhìn vào mà rối cả mắt.

Nhìn giao diện sao biết cái nào ngon cái nào dở vậy mọi người

1 phần là mấy cái này :
1. nó có đầy đủ đường link ở mấy cái nút bấm hay đường dẫn của nó ko (ko có thì nó design ẩu)

2. nó có giống với những trang HYIP khác ko, nếu giống thì nó tái sử dụng
(điều này cần kinh nghiệm chơi, ko ai tổng hợp cho mình đâu, cả tháng ra cả trăm site HYIP, ai rỗi hơi đi tổng hợp)

3. thông tin về site có đủ ko, ít nhất là có chỗ coi rõ thông tin mấy plan invest ko, tính toán lợi nhuận, giống như khi bạn hợp tác với ai, thì mình muốn biết hợp tác thì được lợi gì, ....

giao diện cùi => bỏ ít công, ko thuê designer => đầu tư ít tiền.

mình biết bấy nhiêu thôi, pro nào kinh nghiệm vô tán thêm đi :D

coi kỹ lại site này hơn được thằng ev.biz ở chỗ domain nó tới 2021. =))

---------- Post added at 02:37 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Giao diện EV xấu mù, nhìn vào mà rối cả mắt.

còn giao diện thằng này trắng bóc, mấy cái link của nó phần lớn chẳng dẫn tới đâu cả.

nếu thằng EV xấu nhưng nó xấu theo kiểu riêng của nó (giống với họ hàng, anh chị em nó thôi :D), còn thằng này đẹp như đẹp giống cả đống đứa khác. :D

Vừa thử rút thì thấy Instant. Cá nhân mình cho rẳng site sẽ pay ổn định trong 60 ngày :D

Date: 02/16/2012 07:46
Batch: 85313083
From: U4788194 (III CONSULTA...)
Amount: $2.40
Memo: Payment From III Consultancy

Vừa thử rút thì thấy Instant. Cá nhân mình cho rẳng site sẽ pay ổn định trong 60 ngày :D

Date: 02/16/2012 07:46
Batch: 85313083
From: U4788194 (III CONSULTA...)
Amount: $2.40

cái này bạn rút là rút RCB phải ko vậy, mới dep có $20 hôm qua mà.

Dù sao cũng hy vọng nó sống dai, chứ HYIP giờ có nhiều thằng pro hơn nhiều nhưng scam nhanh ko thể tin nổi cũng có. Hic

cái này bạn rút là rút RCB phải ko vậy, mới dep có $20 hôm qua mà.

Dù sao cũng hy vọng nó sống dai, chứ HYIP giờ có nhiều thằng pro hơn nhiều nhưng scam nhanh ko thể tin nổi cũng có. Hic

uUhm, đúng rồi. Mình cũng dep sáng nay thôi. Rút là rút tiền ref.

Dear .....,

You have received a payment to your account U...... (.........):

Date: 2/16/2012 9:16 AM
Batch: 85320694
From Account: U4788194 (III CONSULTANCY LIMITED)
Amount: $0.75

Thank you.
fund thử 30 $, hơn 1h sau sang ngày mới có profit ngay,
Thích nhất là bấm nút cái là về luôn :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc