Suggest Hướng dẫn Up personal passport WM chỉ tốn 19 WMZ

View attachment 37303
View attachment 37302

đã pay 19 wmz roi mà ko up lên là sao ta. ve tài liệu đa gui đi ok rồi. hay phai doi vài ngày pro nào bit chi giáo với

Ở Việt Nam thì cậu có chọn ai nâng cấp Personal Passport đi nữa thì cuối cùng vẫn chuyển về cho mình - người đại diện cho WebMoney tại Việt Nam. Đã có rất nhiều trường hợp làm giống cậu, sau đó hệ thống WebMoney vẫn đẩy về cho mình. C làm thế tốn thời gian, tốn phí mà không nâng cấp được đâu. Mình chia sẻ thật lòng. Không PR dịch vụ gì đâu nhé! Có ảnh minh họa đính kèm. Thân!

Attachments

4.1 KB · Views: 119
Ở Việt Nam thì cậu có chọn ai nâng cấp Personal Passport đi nữa thì cuối cùng vẫn chuyển về cho mình - người đại diện cho WebMoney tại Việt Nam. Đã có rất nhiều trường hợp làm giống cậu, sau đó hệ thống WebMoney vẫn đẩy về cho mình. C làm thế tốn thời gian, tốn phí mà không nâng cấp được đâu. Mình chia sẻ thật lòng. Không PR dịch vụ gì đâu nhé! Có ảnh minh họa đính kèm. Thân!

cai anh minh hoa sao giong cua minh vay

http://mmo4me.com/attachments/upload_2014-9-8_15-14-12-png.37302/

Thì nếu cậu chọn WMID là gì đi nữa thì cuối cùng vẫn chuyển về WMID#141132465763. Mình có thể nâng cấp nhanh cho cậu trong 1 ngày - phí là 120Z. Thân!

Oh hiểu. thanks cậu chừng nào cần minh pm nhé. giờ chưa cần cậu lắm

bọn công chứng làm gì dám công chứng cái này passport
chỉ có bọn ngân hàng may ra công chứng được
sao dạo này wmz nó đòi nâng cấp verriy nhỉ

bọn công chứng làm gì dám công chứng cái này passport
chỉ có bọn ngân hàng may ra công chứng được
sao dạo này wmz nó đòi nâng cấp verriy nhỉ
WebMoney ngày càng làm chặt hơn, giờ Lock tài khoản liên tục với yêu cầu nâng cấp Personal Passport. Giờ rút tiền từ Forex về, cũng phải nâng cấp Personal mới rút được. Có ít nơi công chứng được đơn nâng cấp Personal lắm, mà nếu có công chứng đc thì phí cũng khá cao. Thân!

WebMoney ngày càng làm chặt hơn, giờ Lock tài khoản liên tục với yêu cầu nâng cấp Personal Passport. Giờ rút tiền từ Forex về, cũng phải nâng cấp Personal mới rút được. Có ít nơi công chứng được đơn nâng cấp Personal lắm, mà nếu có công chứng đc thì phí cũng khá cao. Thân!
1. Thân quen với chỗ công chứng là nó dập cho cái dấu ngay :)).
2. Làm 1 cái bản dịch qua tiếng việt nữa nó ra sẽ công chứng cho cả 2 bản ở chỗ nào cũng làm đc. Vấn đề nhân viên công chứng của bên mình gà English quá đọc tài liệu English chả hiểu mô tê gì. VN cũng chỉ đến thế mà thôi ^^.

Nếu ai lười thì dùng dịch vụ của Quydv đi, mất tí tiền thôi mà nhanh gọn, cái cách mình bảo chỉ là chống cháy tạm thời thôi, có dịch vụ ngon rồi thì dùng cách này làm gì ^^

Up cái này là sao hả các bro, giải thích gúp em với.
Lợi ích khi nâng cấp Personal Passport của WebMoney:
  1. Tham gia vào các hoạt động giao dịch tín dụng - Không limit tài khoản.
  2. Để có được Star/Plus debit bank card và sử dụng nó để rút tiền từ hệ thống WebMoney Transfer.
  3. Rút WMZ về từ tài khoản Forex.
  4. Giảm tối đa khả năng Lock tài khoản khi giao dịch

mình xài webmoney keeper classic 1 năm nay và vẫn k hiều upgrade personal passport để làm gì ạ
Lợi ích khi nâng cấp Personal Passport của WebMoney:
  1. Tham gia vào các hoạt động giao dịch tín dụng - Không limit tài khoản.
  2. Để có được Star/Plus debit bank card và sử dụng nó để rút tiền từ hệ thống WebMoney Transfer.
  3. Rút WMZ về từ tài khoản Forex.
  4. Giảm tối đa khả năng Lock tài khoản khi giao dịch

Công nhận thằng này rắc rối thật,có tiền thì sell cho các pro cho nhanh.

Mấy thằng chơi FX, Bet toàn fake info để chơi muti account thì mấy em ấy cũng chả up per làm gì. Reg xong cái nhận Z xong là đẩy đi ngay lập tức ^_^.
Công nhận thằng này rắc rối thật,có tiền thì sell cho các pro cho nhanh.

Từ hồi LR chết dân đổ xô chơi WM nên nó bóp, chứ hồi xưa toàn fake info, account 30k nó cũng chả thèm hỏi.
WM nó cũng như paypal, đòi hỏi mọi info phải thật và rõ ràng, mập mờ là nó bóp ngay. Như thế nó mới sống đc, như LR nó sinh ra là để rửa xiền rồi nên nó mới nhanh chết. Làm chắc như PP với WM nó mới tồn tại lâu đc.

Mấy ông ex, buôn bán, nhận $ từ nhiều nguồn trời ơi đất hỡi mới cần up per với mer, chứ dân thường chỉ dùng để nhận $ từ mấy site uy tín như capt, bet... thì up per làm gì phí tiền :D

Mấy thằng chơi FX, Bet toàn fake info để chơi muti account thì mấy em ấy cũng chả up per làm gì. Reg xong cái nhận Z xong là đẩy đi ngay lập tức ^_^.

Từ hồi LR chết dân đổ xô chơi WM nên nó bóp, chứ hồi xưa toàn fake info, account 30k nó cũng chả thèm hỏi.
WM nó cũng như paypal, đòi hỏi mọi info phải thật và rõ ràng, mập mờ là nó bóp ngay. Như thế nó mới sống đc, như LR nó sinh ra là để rửa xiền rồi nên nó mới nhanh chết. Làm chắc như PP với WM nó mới tồn tại lâu đc.

Mấy ông ex, buôn bán, nhận $ từ nhiều nguồn trời ơi đất hỡi mới cần up per với mer, chứ dân thường chỉ dùng để nhận $ từ mấy site uy tín như capt, bet... thì up per làm gì phí tiền :D
Thanks bác mình cũng chỉ kiếm ít vốn nhờ chuyển qua thằng này rồi đầu tư sang cái khác có lời hơn.:):)

1. Thân quen với chỗ công chứng là nó dập cho cái dấu ngay :)).
2. Làm 1 cái bản dịch qua tiếng việt nữa nó ra sẽ công chứng cho cả 2 bản ở chỗ nào cũng làm đc. Vấn đề nhân viên công chứng của bên mình gà English quá đọc tài liệu English chả hiểu mô tê gì. VN cũng chỉ đến thế mà thôi ^^.

Nếu ai lười thì dùng dịch vụ của Quydv đi, mất tí tiền thôi mà nhanh gọn, cái cách mình bảo chỉ là chống cháy tạm thời thôi, có dịch vụ ngon rồi thì dùng cách này làm gì ^^
Chào bác. E bị mất key file và password wmz classic, e vẫn đăng nhập wmid trên web bt. Nhưng trên web thì chỉ hiện 1 ví, 2 ví còn lại còn tiền thì k hiện. Bọn wmz bắt e đi xác thực chữ kí rồi gửi thư sang nga. E đã ra đại sứ quán của nga xác thực chữ kí và gửi sang nga. Bọn nga nhân đc vào 15h thứ 3 tuần trc theo h moskow. Bác cho e hỏi bt thì nó xử lý đơn của mình mất bao nhiêu lâu. :(

Làm theo cách này bình thường nếu thuận bườm xuối gió sẽ được duyệt trong vòng 30 ngày . nhưng góp ý thêm giấy tờ không đơn giản như bác nói. Cái form yêu cầu phải có bản dịch thuật của Nga nữa đấy, Phí gởi hồ sơ sang Nga không ít tiền đâu
Rắc rối thế cơ à

Lên, update cái hình dịch thuật của bạn nào đó đã ném lên, nếu ko quen thân chắc chắn phải có bản dịch thuật nó mới công chứng :v...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back