Ask Hướng Dẫn Sử Dụng ExtremeWare-Multi-Poster Ultimate

rất hay.thank pác

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:10 AM ----------

Ah.nhân tiện e cũng muốn hỏi thêm pác.e cũng ở Bắc Giang,e ở Việt Yên.pác ở chỗ nà`o vậy.hôm nào a e minh gặp nhau nhờ bác chỉ giáo nha.... Y!M e : ntp_ptu.Rất vui nếu đc giao lưu với pác

rất hay.thank pác

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:10 AM ----------

Ah.nhân tiện e cũng muốn hỏi thêm pác.e cũng ở Bắc Giang,e ở Việt Yên.pác ở chỗ nà`o vậy.hôm nào a e minh gặp nhau nhờ bác chỉ giáo nha.... Y!M e : ntp_ptu.Rất vui nếu đc giao lưu với pác
tớ ở tân yên!! tân yên có 1 đại pro đó!! qua đó xin chỉ giáo tốt hơn hì

ac ac thanks chu thot!minh moi vao nghe!cung cam on cai!

Thang anh minh vao day chem gio vai dai!hahaha:D
du sao cug cam on dai ca vi tinh than chia se :binhsua105:
cho may thag ga nhu em doc vay!

Thang anh minh vao day chem gio vai dai!hahaha:D
du sao cug cam on dai ca vi tinh than chia se :binhsua105:
cho may thag ga nhu em doc vay!
thanks thì nhìn nút thanks ma bấm vào nhá,thằng em, hoa ban dao này nở rộ lắm Đ ạ hì hì chú làm ăn dạo này gớm quá sang chém anh à?

Em nhan roai day nhe!hong lai bao la no hong nhan!

Ha ha!chem gio di dau!vao xem cai dien dan!thay anh minh trong nay noi bao len!the la chem ti thoi!anh em download ve deeeeee!video hay hay!

tớ ở tân yên!! tân yên có 1 đại pro đó!! qua đó xin chỉ giáo tốt hơn hì

ôh.chỉ là giao lưu thôi mà anh.Tân Yên e có biết anh Khương.chơi cũng pro lắm.nhưng e muốn trao đổi về cách chiến 3x.mà a e mình cùng hội PTUPro mà.keke

lỗi MPU

bùn ghê gớm hic hic, e thử dùng nhưng cứ báo lỗi, e k hiểu lỗi j nữa hic hic, mong các bác chỉ bảo, k thể gửi mấy bài lên máy 4rum việt nam, cả KATZ4rum nữa hức hức

bùn ghê gớm hic hic, e thử dùng nhưng cứ báo lỗi, e k hiểu lỗi j nữa hic hic, mong các bác chỉ bảo, k thể gửi mấy bài lên máy 4rum việt nam, cả KATZ4rum nữa hức hức

bạn post tay 1 bài roi auto xem sao

Last edited by a moderator:
:| :)

post tay thì trên katz mình đã posst rồi mà, nhưng k dùng auto đc, thế mới đau, k hiểu thiết lập sai chỗ nào, kể cả imporrt file Temp của nó về chỉ điền user và pass mà nó vẫn báo lỗi như hình, a e jup mình với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,738
171,834
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom