• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn chuyển tiền WMZ

Nghe có vẻ khó tin :)
bác khó tin là mình có 1k à, mình chưa chuyển về vì chưa cài xong cái classic. mình chuyển về sẽ gửi hình cho bác xem :D. mình mới bán lần đầu nên chưa biết j, bác nào biết thì chỉ giúp đừng chém em

bác khó tin là mình có 1k à, mình chưa chuyển về vì chưa cài xong cái classic. mình chuyển về sẽ gửi hình cho bác xem :D. mình mới bán lần đầu nên chưa biết j, bác nào biết thì chỉ giúp đừng chém em
khó tin cũng đúng thôi nick mới reg hôm qua, ko biết dùng mà có tận 1k$ ? vậy dễ suy ra bác chỉ mới biết đến MMO chỉ 1 ngày là cùng vì đơn giản Z chỉ cần xem 30' là biết sử dụng rồi, lúc mình vào MMO xem wa 1 top hướng dẫn tạo acc là đã biết dùng rồi .
Với lại cái này khá đơn giản chỉ cần lên hỏi ai hướng dẫn tạo acc và sử dụng thôi sao phải lôi ra mình có 1k mà post lên làm gì :(

o
khó tin cũng đúng thôi nick mới reg hôm qua, ko biết dùng mà có tận 1k$ ? vậy dễ suy ra bác chỉ mới biết đến MMO chỉ 1 ngày là cùng vì đơn giản Z chỉ cần xem 30' là biết sử dụng rồi, lúc mình vào MMO xem wa 1 top hướng dẫn tạo acc là đã biết dùng rồi .
Với lại cái này khá đơn giản chỉ cần lên hỏi ai hướng dẫn tạo acc và sử dụng thôi sao phải lôi ra mình có 1k mà post lên làm gì :(
hic mình đọc mấy ngày nay chứ ko fai 30' đâu bạn à, mình đã chuyển thử dc z rồi nhưng tk mình là mini, mình nghe mấy ng nói bị mất tiền tại webmoney nên mình chưa dám chuyển về và cũng đang muốn bán z. bạn nào đã hỗ trợ mình qua yh thì biết là mình mới ko biết gi, nên mình mới nói ai biết thì chỉ mình, ko thì đừng chém mình. dù sao cũng cám ơn bác.

:) vấn đề là cai KEY+pass

:) vấn đề là cai KEY+pass
đúng rùi đó bác, mình tham khảo hướng dẫn làm theo hướng dẫn mà đến bước gần xong nó báo lỗi hic. hôm nay mình chuyển thử về tk wmz mà nó báo 1 ngày nhận dc có $200 thôi, h đang muốn nâng cấp lên

có một sự lạ lạ ờ đây haha

bác nào cho em hỏi cách đóng bảo hiểm với, phải đóng nhiều ko các bác và nếu sau này ko cần nữa rút ra như thế nào ạ, bác nào có link gửi e đọc cũng dc

bác nào cho em hỏi cách đóng bảo hiểm với, phải đóng nhiều ko các bác và nếu sau này ko cần nữa rút ra như thế nào ạ, bác nào có link gửi e đọc cũng dc
http://mmo4me.com/threads/huong-dan-gui-thong-tin-ca-nhan-cho-bqt.59697/
http://mmo4me.com/threads/huong-dan-dong-phi-bao-hiem.78532/

Trình bày lý do thật thuyết phục và chính xác ^^.
Sau này bạn rút ra thì request sau 1 tuần ko ai kiện cáo thì Admin sẽ refund $ bảo hiểm cho bạn.
Ex phải đóng ít nhất 10 chai.
Member thì tùy, bao nhiêu cũng đc.

Đụng tới Nga cũng có nhiều mệt lúm à.. Xlget.com of Nga nhập sai wmz đòi mở ra thay mà *** xong... bỏ $

mình là mem thôii, muốn lập để làm tín dụng bán z thôi. thanks bác DoctorXuan nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,145
171,236
Latest member
ahihi888
Back
Top Bottom