Got Paid Hướng dẫn chi tiết cách treo vps kiếm 30-60$/tháng

Đã dùng template của chủ topic, sủ dụng htlm/script để add code CDNXdirect mà quảng cáo vẫn ko hiện, giúp mình với bạn ơi :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

ô tô chứ gì, nó cũng bình thường mà , có gì đâu!
chuẩn kô cần chỉnh.. pro có cho mình xin đi.. mình đang chiến dở thằng bc.vc mà kô có JINHLING thỳ chiến sao đc... bác có cho em xin nhé.. :binhsua06:

- - - Updated - - -

chi thich xin xo?, nhung ko chiu chia se?

===>nen minh cung có nhưng ko cho ;))............
mấy bác dị vãi.. lure 4r cấm là kô đc tuyên truyền ô tô,hack,cheat trong 4r.. em đã cố tình không nói đến roài mà các bác cứ khêu ra.. chán vãi.. :binhsua12:

Đã dùng template của chủ topic, sủ dụng htlm/script để add code CDNXdirect mà quảng cáo vẫn ko hiện, giúp mình với bạn ơi :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

cậu có xài ads block ko? lúc đầu mình cũng vậy đó. Or pm gửi blog minh coi cho

Bài viết rất hay và bổ ích cho các bạn newbie, chỉ cần bỏ chút time tìm hiểu và vài $ đầu tư ban đầu là ok :)

tạo web được ko bạn, minh xài 000webhost có ổn ko ?
làm sao mua được VPS, điều khiển VPS thế nào đây. giúp mình với !

tạo web được ko bạn, minh xài 000webhost có ổn ko ?
làm sao mua được VPS, điều khiển VPS thế nào đây. giúp mình với !

Đc bạn ah, nhưng mấy thằng host free này mình test rồi, nó giới hạn hit/day. Cậu treo chưa tới 1 ngày là nó suppen acc liền ah. Chỉ có up lên gói trả tiền mới đc unlimited. Mình đang xài gói trả tiền của byehost, ~3.95$/thang, dc free 1 domain info và add dc 20 sub domain.

Update 2 site đang test
yllix.com - Link ref
Minimum:
$5.00
Pic mới treo 1 ngày:
vxyflg

- pixocpm.com - Site pháp, min pay 4 $
Add quảng cáo P/1MIN CPM: € 0.01, dc 3 ads 1 trang

chuẩn kô cần chỉnh.. pro có cho mình xin đi.. mình đang chiến dở thằng bc.vc mà kô có JINHLING thỳ chiến sao đc... bác có cho em xin nhé.. :binhsua06:

- - - Updated - - -

mấy bác dị vãi.. lure 4r cấm là kô đc tuyên truyền ô tô,hack,cheat trong 4r.. em đã cố tình không nói đến roài mà các bác cứ khêu ra.. chán vãi.. :binhsua12:
Ki thì nói cm đê, ko thấy đầy t00l, auto trong 4rum đấy à. S0ft đó thì đầy người có, thủ thuật cũng có mà k muốn share cho mấy ng ntn.

Đc bạn ah, nhưng mấy thằng host free này mình test rồi, nó giới hạn hit/day. Cậu treo chưa tới 1 ngày là nó suppen acc liền ah. Chỉ có up lên gói trả tiền mới đc unlimited. Mình đang xài gói trả tiền của byehost, ~3.95$/thang, dc free 1 domain info và add dc 20 sub domain.

Update 2 site đang test
yllix.com - Link ref
Minimum:
$5.00
Pic mới treo 1 ngày:
vxyflg

- pixocpm.com - Site pháp, min pay 4 $
Add quảng cáo P/1MIN CPM: € 0.01, dc 3 ads 1 trang

Bác chơi kiểu gì 1 ngày được nhiều thế sao em treo chả được bao nhiêu nhĩ

Accout has been deactivated. Tình hình là như này. Mặc dù ko chơi site CDXN do ko tạo đc acc. H phải làm sao?

Ki thì nói cm đê, ko thấy đầy t00l, auto trong 4rum đấy à. S0ft đó thì đầy người có, thủ thuật cũng có mà k muốn share cho mấy ng ntn.
bác có cho em với..! cái này dễ sử dụng mà,để cheat thằng bc.vc.... cho iem xin đi bác. :binhsua07:

Accout has been deactivated. Tình hình là như này. Mặc dù ko chơi site CDXN do ko tạo đc acc. H phải làm sao?
Mình cũng bị nên bỏ nó rồi. Ko bik nó yêu cầu j` khó chơi nó lắm. Nhìu bạn tạo acc khác chơi lại chưa bik ntn.

Site yllix mình đăng ký xong mà ko thấy chỗ nào để lấy code quảng cáo nhỉ :binhsua09:
http://yllix.com/publisher/adtags.php

Đây nè bạn. chọn banner(cái đầu tiên), Display layer ads? chọn no rồi get code thôi. dc 3 code khác nhau 1 trang

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom