[HOT-PIX update] pix đổi rates 1$ cả ngày !!!!

Không vui, không hào hứng, cũng không buồn.
Cơ bản đã xác định captcha là công việc không ổn định, thì pix nó kêu ai nấy dạ :D
Mọi ng cũng đừng lăn tăn nhiều, mình nghĩ cái rate này không kéo dài lâu đâu. Nhà nhà tranh thủ vét code đi, mà ai cũng lao vào "tranh thủ" thì lại ngồi đếm rùa chạy đua với ốc sên :p

Chả hiểu sao các bạn cứ có ác cảm với pix nhỉ? . Trong khi mọi dự án khác đều có vấn đề thì pix luôn là dự án ổn định và sòng phẳng nhất. Dù nó có thay đổi 1 vài thứ cho phù hợp với nó nhưng nói chung là trong tất cả các dự án captcha . Pix luôn là số 1 , là cần câu cơm cho ko biết bao nhiêu thế hệ học sinh , sinh viên và người thất nghiệp rồi :)

Chả hiểu sao các bạn cứ có ác cảm với pix nhỉ? . Trong khi mọi dự án khác đều có vấn đề thì pix luôn là dự án ổn định và sòng phẳng nhất. Dù nó có thay đổi 1 vài thứ cho phù hợp với nó nhưng nói chung là trong tất cả các dự án captcha . Pix luôn là số 1 , là cần câu cơm cho ko biết bao nhiêu thế hệ học sinh , sinh viên và người thất nghiệp rồi :)
like comment ,like chữ ký,ko nhờ pix thì giờ mình chẳng có chí hướng,mà cũng ko chịu được cảnh ngồi gò bó trong công ty rồi ngồi xem mấy bà 8 chuyện trò lung ta lung tung,có khi giờ mình đi làm mấy công việc tự do rồi cũng nên hahaha ^^

Trong đó có em

ngày pix tính $ code theo pri mmo dậy sóng. topic nổi như cồn. giờ 1$ 1k bt trở lại thấy bt chả có j. vì ít nữa lại giảm thui.

Rate 1 :1 và chiều nay nó load hết nổi, huy động 100 ID và xài proxy private cả 100 ID mà vẫn ngồi chơi dài mỏ
Chẳng thấy vui chút nào với cái rate này nếu tốc độ load cứ tiếp tục vậy
Đang tính theo pri mà còn ko lết nổi nữa là fix giá cố định 1 $
Chẳng hiểu Pix chơi chiến thuật kiểu gì

Rate thế này thì ngon lành,rate thấp cũng lo rate cao cũng lo chẳng biết làm sao mơi vừa lòng thiên hạ, chỉ tiếc là chắc do cạnh tranh nhiều nên ít người mua gói captcha của pix hay sao mà bữa giờ load chậm quá.
Nhiều bác than thở load chậm log cả trăm acc không ra code thì cũng nên thông cảm cho pix, nhà nào cũng cày pix người ít thì 20 30 acc nhiều thì cả trăm acc trong khi pix nó chỉ là thằng trung gian thui, khách mua code của nó nhiều thì nó mới quăng cho mình làm.
Mà thật sự là chẳng ai ép làm cả, bác nào ngại ngùng hay ức chế pix đến mức không chịu được thì cứ nghỉ nó, có ai ép đâu :)

rate cao mà làm gì. nó cần proxie, prive thì nặng đạn, share thì chập chờn. cứ tầm 100id sp 10-15 thì nghỉ thôi xin anh đừng :D mình chẳng có ác cảm thằng nào cả, thuận tiện công việc thằng nào làm thằng đó thôi :D

1$/ 1000 code cho 24/7 nhưng bà con nên xem cái dòng cuối Remember: quality still matters. Nghĩa là coi chừng dễ ăn ban hơn và khó dùng proxy hơn đấy

dự chắc pix nó đang tính làm biến ko biết vài hôm nữa load có ổn ko chứ cái màu load này thì rate 1$ cũng như ko 30' nó làm mình phải out soft 1 lần chưa kể cứ tí nó connect thì 1h gõ tính ra = 2h ngồi máy chứ chẳng ít, với thêm cái bonus bị bỏ đi nữa bù qua bù lại thấy cũng vậy mà thôi

Rate thế này thì ngon lành,rate thấp cũng lo rate cao cũng lo chẳng biết làm sao mơi vừa lòng thiên hạ, chỉ tiếc là chắc do cạnh tranh nhiều nên ít người mua gói captcha của pix hay sao mà bữa giờ load chậm quá.
Nhiều bác than thở load chậm log cả trăm acc không ra code thì cũng nên thông cảm cho pix, nhà nào cũng cày pix người ít thì 20 30 acc nhiều thì cả trăm acc trong khi pix nó chỉ là thằng trung gian thui, khách mua code của nó nhiều thì nó mới quăng cho mình làm.
Mà thật sự là chẳng ai ép làm cả, bác nào ngại ngùng hay ức chế pix đến mức không chịu được thì cứ nghỉ nó, có ai ép đâu :)
mình nói thật chứ rate như trước ngon hơn nhìu vì nó ko zở chứng như giờ tuy rate 1$ rồi nhưng trên này ko biết có ai làm dc ngày ko chứ chiều nay mình log gõ 1k mà mình tốn 2 tiếng đấy vì lý do 30' nó đá nguyên list mình văng 1 lần, chưa kể 5' nó connect 3 lần thử hỏi làm đc ko với giờ nó bỏ bonus nữa nên xem ra cũng k ngon như trước, phải chỉ nó load chậm đã thôi còn cố đc đằng này còn connect 5' 3 lần rồi 30' loading cả list 1 lần buộc phải out đợi 30' sau vào lại cứ thế thì làm bằng niềm tin

mình nghĩ pix đang xem xét lại vấn đề bonus , chắc sẽ tính theo tỉ lệ đúng sai hoặc sản lượng để xét bonus đấy :(

mình nghĩ pix đang xem xét lại vấn đề bonus , chắc sẽ tính theo tỉ lệ đúng sai hoặc sản lượng để xét bonus đấy :(
bạn ơi gõ đúng nó mới lên balance mà chứ sai có lên đâu mà xem xét gì
nói ko phải trù mình nghĩ pix nó cố tính để rate 1$ cho dễ 1 2 tháng sau sửa lại
mình ví dụ nha : giờ nâng ra 1$/1k bỏ bonus bỏ giờ vàng, sau 1 2 tháng nó sửa lại cái bụp tính theo pri và nó ko cho khung giờ vàng + bonus nữa ==> cạp đất mà ăn là đây :) mình suy diễn tí nhưng hơi nghi, vì mình bị ám ảnh phong cách này bởi vì cách giảm rồi tăng giá xăng ở VN

Nhớ thời mơi gõ cạp thức đêm 1 tuần kiến 5 id pri 0,1 chất lượng cao rồi tà tà kiếm cơm . Rồi Bỏ cạp từ lúc dậy sóng ko load theo pri :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back