host gator khuyến mãi 0.01$=6 tháng,giảm giá domain

mmo4newbie

Senior
Reactions
302
MR
0.000

1/Chọn Gói Hosting bất kì 6 tháng tại đây
2/Điền mã giảm giá : mã coupon hostgator: godaddyisdown Mã tương tự: : RELIABLEHOST
3/Điền thông tin của bạn.

1/ Đến đây thì bạn đã thấy hóa đơn rồi 0.01$

2/ Nhấn tiếp tục sẽ qua phần đăng ký và thanh toán cứ điền đầy đủ là được, phần thẻ tín dụng bạn điền [Security code] vào.

3/Sau khi hoàn tất bước kế tiếp mọi chuyện coi như đã xong, bạn chờ khoản 2h-4h thì tài khoản sẽ kích hoạt, bạn sẽ nhận được thông tin host bao gồm IP, DNS, tài khoản cPANEL.

Lưu ý, nếu bạn chọn thanh toán băng thể tính dụng thì sau 1-2 ngày, hostgator sẽ email đến bạn để verify, bạn phải scan CMND gửi cho nó, Nếu bạn dùng payapl viet nam đã verify
ưu Ý CMND bạn có thể scan hoặc gửi dùng máy ảnh chụp độ phân giải cao
hoặc có thể cầm CMND cầm trên tay chup = WC laptop có hình ảnh của bạn sẽ được paypal hỗ trợ kich hoạt ngay
*
trường hợp verify nhưng không nhận dc mail trả lời bạn vào
https://chat.hostgator.com/chatlite3.3.2/?region=us
và điền thông tin tên và domain của bạn sau đó viết gọn 1 vài câu tiếng anh thông dụng như
can you help me unlock the account?
sau khoảng 4p sẽ nhận được nội dung yêu cầu
với các bạn dùng chính info của mình paypal gốc thì việc kich hoạt lại là mất 2 - 5p
riêng các bạn reg paypal = thẻ rev không trùng info với CMND (reg để cheat) có 2 trường hợp xãy ra 1 là sẽ được anh hỗ trợ dễ tính cho qua : với 1 vài câu tiêng anh như : tôi đang ở rất xa gia định hiện tai không thể xác thực ID cho tài khoản gator của mình , tôi là người sử dụng mới tôi rất lấy làm vui khi được giúp đỡ và thông cảm của bạn , tôi cam kết rằng tài khoản paypal và địa chỉ đăng ký và email là hoàn toàn của tôi
minh sau khi nói thế thì được hostgator thong báo = tiếng anh là chấp nhận giúp đỡ mình thời gian hỗ trợ lúc đó là 12h đêm được 1 nhân viên tên ken hỗ trợ

Last edited by a moderator:
Sài 1 tháng rồi khi hết hạn tháng nào nó cũng gửi mail đòi tiền gia hạn hết trong khi nó đã suppend tài khoản của mình.
Không biết làm sao để khỏi nhận mail của nó nữa đây.

mình mua = paypal :( giờ nó gửi lại $ bảo thanh toán bằng Western Union :(

cậu ko veri á? gửi cmnd và scan visa cho nó

- - - Updated - - -

ưu Ý CMND bạn có thể scan hoặc gửi dùng máy ảnh chụp độ phân giải cao
hoặc có thể cầm CMND cầm trên tay chup = WC laptop có hình ảnh của bạn sẽ được paypal hỗ trợ kich hoạt ngay
* trường hợp verify nhưng không nhận dc mail trả lời bạn vào
https://chat.hostgator.com/chatlite3.3.2/?region=us
và điền thông tin tên và domain của bạn sau đó viết gọn 1 vài câu tiếng anh thông dụng như
can you help me unlock the account?
sau khoảng 4p sẽ nhận được nội dung yêu cầu
với các bạn dùng chính info của mình paypal gốc thì việc kich hoạt lại là mất 2 - 5p
riêng các bạn reg paypal = thẻ rev không trùng info với CMND (reg để cheat) có 2 trường hợp xãy ra 1 là sẽ được anh hỗ trợ dễ tính cho qua : với 1 vài câu tiêng anh như : tôi đang ở rất xa gia định hiện tai không thể xác thực ID cho tài khoản gator của mình , tôi là người sử dụng mới tôi rất lấy làm vui khi được giúp đỡ và thông cảm của bạn , tôi cam kết rằng tài khoản paypal và địa chỉ đăng ký và email là hoàn toàn của tôi
minh sau khi nói thế thì được hostgator thong báo = tiếng anh là chấp nhận giúp đỡ mình thời gian hỗ trợ lúc đó là 12h đêm được 1 nhân viên tên ken hỗ trợ

site này hết khuyến mãi rồi hả bác, đk ko đc nữa:binhsua28:

hết khuyến mãi rùi ax thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,719
171,821
Latest member
uk88me
Back
Top Bottom