Hôm nay vừa giao dịch 7$ Lúc trở vào tài khoản bị limit thế này. Bác nào bị rồi vào giúp em cái

khuongvn86

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Hôm nay vừa giao dịch xong lúc vào tài khoản bị Limit luôn
Kiểm tra Paypal kia thì đã veri add bank cả rồi nên tưởng không sao.

Em dịch ra thì nó có những mục sau

- Thêm 1 car mới. Nhưng em đã add và veri rồi lấy đâu ra car mà add vào nữa( Mỗi lần nó cần lại thêm ngân hàng đâu làm cho lại)
- Cung cấp bằng chứng giao hàng dòng 2. GD mua miệng theo tin tưởng lấy bằng chứng ở chỗ nào
- Cung cấp hoa đơn ( Cung cấp hoa đơn gì) Bác nào giúp em cái. Thanks

Tai khoản pP limit là bao nhiêu ?

limit thì có 13$ thôi. Nhưng vừa rút về ngân hàng 20$ 3 ngày trước chưa về đc, muốn gỡ bỏ limit vì tiền gd chưa về ngân hàng

Acc mới ver mà nhận $ là limit đấy !

20$ mà cũng with về ngần hàng chi cho tốn phí thế bác

Rao bán mỏi tay chẳng ai mua thì phải rút về ngân hàng thôi

- - - Updated - - -

Thẻ mình veri được hơn 1 tuần rồi bạn ạ, lần trước nó bị limit đòi veri, tài khoản mình chưa veri nên tranh thủ ra ACB làm thẻ về veri nó hết limit, giờ lại bị tiếp

- - - Updated - - -

Em đọc có 1 bài bác King bị như em, thế đã gỡ đc chưa chỉ em với

PP là thế mà?limit liên tục thì nó mới tồn tại chứ không thì làm thế nào tồn tại được
Hôm qua gửi 1 bức thư với nội dung thế này " tôi không hiểu những nguyên nhân dẫn đến tài khoản mình bị limit, tại sao tôi phải thêm 1 cái Car vào trong khi tôi đã veri rồi. Tôi thật không hiểu các bạn làm ăn kiểu gì nữa" nhưng dịch sang tiếng anh, Thế là hôm nay nó gửi về thông báo Chấp nhận yêu cầu không phải thêm 1 cái thẻ vô nữa, nhưng còn 2 cái kia chẳng biết làm sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,271
Latest member
dafabetcredit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week