• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về [Copyright takedown notice]

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Insuree Balance
0

Cho mình hỏi, mình có 1 video bị report như hình trên.
Mình muốn hỏi là chỗ khung màu đỏ là tài khoản của ca sĩ thật hay chỉ cần 1 tài khoản giả trùng tên như vậy là đều có thể report được?

Mình đã mò vô trang của Minh Vương M4U và gửi mail xin rồi, hic. Không biết sao nữa.

Mình cũng mới chơi youtube, mong các bạn giải đáp giúp câu trên.

Nếu lượng sub + view, tầm ảnh hưởng rộng lớn thì rất có thể là thật, giờ nhà nhà ai cũng biết đến Youtube rồi, huống hồ giới nghệ sĩ. Nếu họ không biết thì các network cũng dụ dỗ vào hết rùi.:popo_bye:

ah ý mình hỏi là: trong mail youtube gửi thì cái chỗ khung đỏ chỉ là Text đơn thuần nó ghi chữ Minh Vương M4u chứ nó ko có link tới channel của ai hết.

ah ý mình hỏi là: trong mail youtube gửi thì cái chỗ khung đỏ chỉ là Text đơn thuần nó ghi chữ Minh Vương M4u chứ nó ko có link tới channel của ai hết.
Xem trong trang kênh xem mail của nó là gì

Nếu nhận được strike luôn như vậy thì khả năng chính chủ rất cao. Bình thường mình chỉ nhận warning hoặc là họ sẽ kiếm tiền từ video đó thui.

Nếu thật hay fake thì cũng không khác nhau đâu bạn, quan trọng là mình có khả năng kháng cáo không :popo_after_boom:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom