Ask Hỏi về cách thiết lập trong wordpress để ăn sale from site

longu

Junior
Reactions
80
MR
0.124
Tình hình là em có cái web, dạo này cũng được vài sale nhưng hiếm lắm mới ăn được cái % của Sale from site. Em mò đủ cách rồi nhưng cũng không biết làm cách nào để mình ăn được trọn vẹn tất cả những lần mình sale được từ site mình.

Em lấy VD như hình dưới: abc.com là site em. Ngoại trừ 2 sale dc tính là sale từ site em, còn lại tất cả mấy cái kia đền toàn sale từ những site không phải của em, nhưng tất cả những site đó em đều ko post bài. Đặc biệt là có nhiều sale đều không được tính là sale từ site nào, mà chỉ hiện link file thôi.

Mong các bác chỉ giáo. Em xin cám ơn.

Last edited:
rg có chọn bắt phải mua acc mới down đc ko cho down free đó cậu
còn wp thì ý cậu là sale của site mình hay sao cậu?

Verify site với filehost là đc thôi mà bạn. Còn tùy chọn gì nữa @@

Ý em là em đã verify site rồi nhưng hình như phải thiết lập trong site mình làm sao đó thì trang PTU mình chơi nó mới hiểu là à thằng này đến từ site này. Thỉnh thoảng em xem report thì lại thấy mấy site lạ hoắc chứ không phải từ site em.

Em lấy VD như hình dưới: abc.com là site em. Ngoại trừ 2 sale dc tính là sale từ site em, còn lại tất cả mấy cái kia đền toàn sale từ những site không phải của em, nhưng tất cả những site đó em đều ko post bài. Đặc biệt là có nhiều sale đều không được tính là sale từ site nào, mà chỉ hiện link file thôi.

Có vấn đề gì đâu cậu cậu setting thế là ok rồi, còn sale từ site khác cậu không post là vì bọn nó lấy link của cậu về post lại để ăn sale site của nó, còn sale từ link thì vẫn là của cậu, khác gì nó là thằng cò mồi ăn phế đâu, cậu chỉ việc ngồi hưởng ^ ^. Tớ thi thoảng cũng có sale từ site mình không post, còn sale không hiện link thì tớ bị suốt bấm vào toàn http empty link thôi. Site cậu ngon quá sale ầm ầm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week