Solved Hỏi các bác thẻ PO của em đã kích hoạt đc US payment chưa ạ

onlychan

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Sáng nay mình Up CMND với trả lời câu hỏi về nguồn tiền. sau đó mình nhận đc 1 email như thế này ạ
Your US Payment Service is enabled‏
Dear Nguyen xxxxx xxx,
Thank you for submitting the US Payment Service questionnaire!

Your US Payment Service is enabled. You may begin receiving US direct deposit payments from US companies directly to your Payoneer account!

For further information regarding the US Payment Service, sign in to your Payoneer online account and select “US Payment Profile” from the “Receive Money” menu. If you have not already done so, please take a moment to review our Terms and Conditions.

Note: If you have not yet submitted a copy of your government-issued photo ID document, then please submit them as soon as possible in order to avoid unnecessary delays.

Please contact Payoneer for all US Payment Service inquiries by visiting our Contact Form.

trong hình chụp thì nó thế này ạ
Hỏi các bác thẻ PO của em đã kích hoạt đc US payment chưa ạ?

đã được kích hoạt nhưng chưa được verify, có nhận đc tiền không thì cũng hên xui tùy acc, tùy nguồn tiền, có acc nhận đc 1-2 lần, có acc bị hold luôn.

đã được kích hoạt nhưng chưa được verify, có nhận đc tiền không thì cũng hên xui tùy acc, tùy nguồn tiền, có acc nhận đc 1-2 lần, có acc bị hold luôn.
vâng, xin cảm ơn bạn :)
mình mới giải trình nguồn tiền từ sáng, có lẽ đợi họ xem xét

vậy thì active đi
là sẽ nhận đc tiền thôi nếu nguồn tiền sạch thì cứ yên tâm xài
mình xài thẻ gần 2 năm rồi, tháng nào cũng nhận tiền đều đặn không vấn đề gì

vậy thì active đi
là sẽ nhận đc tiền thôi nếu nguồn tiền sạch thì cứ yên tâm xài
mình xài thẻ gần 2 năm rồi, tháng nào cũng nhận tiền đều đặn không vấn đề gì
bác cho xin cái yahoo em hỏi chút kinh nghiệm đc ko ạ :D
thank bác

cái này mới bước đầu thôi, sau này nó còn bắt giải trình nguồn tiền nữa, các proof nhận tiền, linh tinh nữa đấy.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,236
172,285
Latest member
ceocaokimlongbk8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back