hix, anh em ơi, SDT bị thu hồi, vậy phải làm sao đây

Cái này vô phương cứu chữa..trừ khi bạn có người nhà có chức vụ cũng kha khá to trong Viettel thì may ra có cơ hội còn ko thì xin chia buồn.Đây là do lỗi hoàn toàn ở bạn khi không đăng kí khai báo quyền sở hữu số mà các nhà mạng yêu cầu ,cái này thì có lâu rồi sao ko chịu làm ,tưởng nó dọa à .Những số bị thu hồi không có quay vòng nhé mà sẽ bị hủy luôn :)

Cái này vô phương cứu chữa..trừ khi bạn có người nhà có chức vụ cũng kha khá to trong Viettel thì may ra có cơ hội còn ko thì xin chia buồn.Đây là do lỗi hoàn toàn ở bạn khi không đăng kí khai báo quyền sở hữu số mà các nhà mạng yêu cầu ,cái này thì có lâu rồi sao ko chịu làm ,tưởng nó dọa à .Những số bị thu hồi không có quay vòng nhé mà sẽ bị hủy luôn :)
không phải là không đăng ký thông tin mà bị thu hồi đâu nha bạn hiền, có đầy đủ nhưng vẩn bị thu hồi, lý do bị thu hồi là 60day bạn không phát sinh cước thì bị thu hồi theo quy định mới nhất của vịt teo. dù 60day này bạn nhận cuộc gọi hằng ngày thì cũng không được tính, mà buộc bạn phải gọi hay đi hay nhắn tin cho cước phí được tính thì mới không bị thu hồi sim, đừng lằm tưởng là do bị thu hồi sim vì chưa đăng ký thông tin !

ko sao, bạn còn dữ sim gốc thì vẫn làm lại được

Vậy là mất sdt ko lấy tiển ra khỏi WMZ đúng ko?

Tình hình là tư nhiện số DT đăng kí WM của em bị viettel thu hồi, mà trong TK lại có 100wmz, vậy bây giờ em phải làm sao đây :(
Mạng Viettel mình có thể lấy lại giúp . Pm yahoo: remymartinxo sdt mình xem thử .

Đệt đào mộ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,296
171,346
Latest member
tomle
Back
Top Bottom