Help withdraw PP về exim

~P~T~T~

Senior
Reactions
221
MR
0.000
Tình hình là em có con visa debit exim, tài khoản thẻ đó luôn, bọn ngân hàng bảo nhận tiền PP ngon lành lắm, thứ 5 tuần qua em có withdraw về tài khoản, complete ngay thứ 6 hôm sau.
Hôm nay là 1 tuần rồi mà chưa thấy gì, hnay em về quê, k có chi nhánh exim, em phải làm sao nhận tiền đây:((
pro nào đã withdraw thành công giúp em vs:binhsua04::binhsua04:

Mới 1 tuần thôi mà, chờ tiếp đi bạn
bạn kiểm tra lại tên (vấn đề về ngược tên) ngân hàng phải chuẩn tên theo tên trên thẻ của bạn mới lấy đc tiền
và các thông tin khác xem chính xác chưa
nếu chính xác rồi thì cứ chờ thôi
thời gian thì k cụ thể nhg lần trc mình thấy có ng bảo 1 tháng mới nhận đc tiền

Mới 1 tuần thôi mà, chờ tiếp đi bạn
bạn kiểm tra lại tên (vấn đề về ngược tên) ngân hàng phải chuẩn tên theo tên trên thẻ của bạn mới lấy đc tiền
và các thông tin khác xem chính xác chưa
nếu chính xác rồi thì cứ chờ thôi
thời gian thì k cụ thể nhg lần trc mình thấy có ng bảo 1 tháng mới nhận đc tiền
1 tháng thì giết em luôn rồi:binhsua04:
tất cả thông tin đều đúng, chỉ lo là em withdraw về tài khoản thẻ visa k biết ổn k kìa :binhsua72:

hiện nay mình chỉ biết có acb là tk thẻ cũng là tk ngân hàng luôn chứ mấy nh khác khi rút về đều phải dùng tk ngân hàng cả, mà bạn hỏi bọn nhân viên làm gì, có người còn ko biết pp là gì, có khi nó phán bừa

Nó biết PP đấy, ba qua còn "chỉnh lời" mình nữa chứ >"<
nếu h em mail lên PP hỏi thì có được k nhỉ, mail vào địa chỉ nào nhỉ
:binhsua33:

Tình hình là em có con visa debit exim, tài khoản thẻ đó luôn, bọn ngân hàng bảo nhận tiền PP ngon lành lắm, thứ 5 tuần qua em có withdraw về tài khoản, complete ngay thứ 6 hôm sau.
Hôm nay là 1 tuần rồi mà chưa thấy gì, hnay em về quê, k có chi nhánh exim, em phải làm sao nhận tiền đây:((

làm thẻ, nó cấp tk vnd hay tk quốc tế mà, làm gì có cái tk là số thẻ đâu ta.
vô pp, add bank acc, điền đúng thông tin bank là ok.
withdraw về đợi nhiều nhất là 7 ngày ( ko tính t7,cn )

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

1 tháng thì giết em luôn rồi:binhsua04:
tất cả thông tin đều đúng, chỉ lo là em withdraw về tài khoản thẻ visa k biết ổn k kìa :binhsua72:

bạn an tâm, PP họ check, nếu thông tin số tk của bank ko đúng, họ trả lại tiền về tk của bạn. chỉ mất 60k phí thôi

Mình đã từng rút PP về exim thành công, time tổng cộng là 5 ngày, điều quan trọng là cái tài khoản bạn rút về điền có đúng ko, bạn phải điền cái mã TK bắt đầu bằng 4220... in trên thẻ á chứ ko phải TK nội tệ đó đâu, còn thằng nội tệ mình cũng ko biết nó dùng để làm gì (ko biết có phải để giao dịch trong nước ko)

Mình đã từng rút PP về exim thành công, time tổng cộng là 5 ngày, điều quan trọng là cái tài khoản bạn rút về điền có đúng ko, bạn phải điền cái mã TK bắt đầu bằng 4220... in trên thẻ á chứ ko phải TK nội tệ đó đâu, còn thằng nội tệ mình cũng ko biết nó dùng để làm gì (ko biết có phải để giao dịch trong nước ko)

Khi dùng thẻ visa veried thành công mình vẫn phải dùng thẻ visa đó để add vào mục Credit Card mới có thể rút tiền về thẻ visa đúng không nhỉ?

sáng nay gọi exim thấy có tiền rồi,2 hôm trc mình mail lên PP, k biết có phải do PP thấy hối mới làm k nữa, 10 ngày cơ đấy
kết luận tài khoản thẻ visa debit exim vẫn nhận tiền đc, lần sau em add acc đông á thì có ngon hơn k ta:binhsua15:

KO bit sao mấy bác hay sài VISA các bank khác quá nhỉ ! Mình thì chỉ ACB VISA add paypal ko gặp bất cứ vấn đề gì ! withdraw đúng 5 ngày tiền co trong thẻ ra ATM ACB mà rút luôn có gì khó đâu ! Mình hay thấy mọi người than ACB phí gửi tiền mắc công nhận vậy gửi 2 triệu vào ACB là phí mười mấy ngàn rồi ! ĐÔng á gửi lần 11 củ củng có 15 k :)

mình vừa rút về acb bữa 26/1 không biêt lúc tết có nhận tiền không nếu đúng 7 ngày là ngày giao thừa
canh ngày đẹp không biết nhận tiền không
mình rút về 2 lần đều không quá 7 ngày
chỉ sợ lần này ngay tết nó không làm việc

Có tin là 28 tết mọi giao dịch chuyển nhận sẽ treo đến mùng 8 rồi bác, chỉ rút tiền ATM thôi, chia buồn

Có tin là 28 tết mọi giao dịch chuyển nhận sẽ treo đến mùng 8 rồi bác, chỉ rút tiền ATM thôi, chia buồn

huhu, định canh ngay giao thừa rút tiền vậy mà .......................

Khi dùng thẻ visa veried thành công mình vẫn phải dùng thẻ visa đó để add vào mục Credit Card mới có thể rút tiền về thẻ visa đúng không nhỉ?

Nghe nói là tài khoản verify và tài khoản rút tiền có thể khác nhau, tức là có thể verify exim nhưng rút về visa của ACB, mình cũng chưa thử nhưng mình nghĩ chắc là được, cái này cũng góp phần tăng tính tiện lợi.

Mà có bác nào nhắc đến phí ấy nhỉ, đề cập lun, lúc mình tìm hiểu làm thẻ Visa nghe nói Exim và ACB là 2 thằng good nhất về chuyện này, và có người nói phí rút 2 thằng bằng nhau đều 22k, còn có người nói thằng Exim rẻ hơn, mình nghĩ thằng Exim ba cái việc này là nghề của nó vì nó là NH xuất nhập khẩu nên phí rẻ hơn cũng đúng ai dè rút về nó chém đẹp những 50k ( thêm phí paypal 60k nữa là 110k) trong khi thằng ACB có 22k(gọi điện lên Callcenter hỏi phí này là phí gì, trích như thế nào đây thì mấy nàng còn ko biết Paypal là gì nữa, chuyển qua 5-6 người làm mình tốn thêm 20k tiền điện thoại, cũng may tốn tiền khuyến mãi của gói cước sinh viên ^^) .

Nhưng mà mình thấy nên trao đổi qua exchanger uy tín cho giá nó cao còn đỡ mất phí nữa nên chuyện căn cứ phí để chọn thẻ thì ko cần thiết, riêng mình thì thấy nên dùng ACB vì nó lớn hơn Exim, dễ giao dịch hơn nữa bên ACB có dịch vụ Internet banking có thể chuyển khoản online, còn Exim chỉ có Home banking thôi tức là chỉ cho xem online số dư tài khoản của mình thôi còn chuyển khoản vẫn ra gặp mấy em xinh xinh. hì hì

Chính xác là từ khi withdraw từ PP về ACB thì bao lâu nhận được tiền vậy mọi người?

Muốn rút ở ACB nhanh nhất là request vào thứ 4 hoặc t5, sáng thứ 2 tuần sau là có. Hồi đó mình test rùi, mình withdraw t4, thằng bạn mình t5. Vậy mà mình và nó đều nhận sms thông báo có tiền 1 lúc...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,191
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom