(Help) Paypal hold tiền, ai rành paypal trợ giúp mình tí

MasterKeny

Junior
Reactions
55
MR
0.003
Hôm qua được net offer paid, tiền sạch mà sao bị paypal hold lại để điều tra, nó yêu cầu mình gửi thông tin cho nó trong vòng 7 ngày. Bạn nào rành về paypal vào giúp mình tí. Thank all

D(ơn giản mà, chỉ là giải trình nguồn tiền, bạn email nó giải trình, chụp hình bạn được net paid, thấ là xong, acc của bạn sẽ trust hơn sau lần này

D(ơn giản mà, chỉ là giải trình nguồn tiền, bạn email nó giải trình, chụp hình bạn được net paid, thấ là xong, acc của bạn sẽ trust hơn sau lần này
mail support của pp là gì thế cậu

reply lại cái mail nó yêu cầu giải trình đó, không thì vào cáe trong acc, upload file word lên , trong file word để giải trình và picture

Bạn lên đọc các điều cần biết về paypal trước khi sử dụng !

mình nghĩ paypal của cậu đang ở mức cá nhân !

Paypal phân chia cấp tài khoản rõ ràng phù hợp với mục đích người xài :)

Hôm qua được net offer paid, tiền sạch mà sao bị paypal hold lại để điều tra, nó yêu cầu mình gửi thông tin cho nó trong vòng 7 ngày. Bạn nào rành về paypal vào giúp mình tí. Thank all
Gởi cho nó tấm hình từ Nét để Paypal nó biết nguồn tiền bác nhận từ đâu là xong mà

Cái này dễ ẹc à

Gởi cho nó tấm hình từ Nét để Paypal nó biết nguồn tiền bác nhận từ đâu là xong mà

Cái này dễ ẹc à
Mình gửi mail và tấm hình qua mail nó rồi,mà nó bắt đăng nhập vào tài khoản và gửi thông tin thông qua Resolution Center là sao c

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom