• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help me! Hiếp mi! Paypal!

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
tình hình là hôm trước có bán 1 account Paypal đã virified bằng thẻ ACB của mình. Vấn đề mình muốn hỏi là mấy bro mua acc pp như vậy về làm gì vậy nhỉ? nếu lỡ mấy bro đó làm gì xấu thì mình có sao không nhỉ? và quan trọng nhất là có bạn nào bị cơ quan chức năng hỏi thăm sau khi bán account Paypal một thời gian chưa vậy?

mình chỉ sợ có gì xảy ra thôi, nếu bất trắc chắc bỏ $ ra mua lại account quá...
:binhsua10:
thanks mọi người trước nha!
:binhsua09:

Last edited by a moderator:
Ối cái sign của bác ...
Em không biết....

Upvote 0
up cho mấy pro vào giúp nè.........:binhsua01:

Upvote 0
Tuỳ người mua về làm gì.
Có người mua để dispute các gd nhằm kiếm lợi từ đó.
Có người mua để nhận tiền từ các site offer, ptc,... ( 1 số site đòi pp đã veri )
Có người mua để nhận tiền bẩn.

Nếu 2 loại đầu thì ko sao. Còn loại thứ 3 thì chắc người chủ acc pp sẽ bị hỏi thăm. :binhsua03:

Upvote 0
cái này ko phải mỗi mình bạn lo lắng, cũng đang định tạo vài cái acc pp rồi very + giao dịch rồi đem bán đây nhưng nghĩ lại lỡ thằng chủ mới của acc nó làm trò gì với cái acc đó thì mình ra sao, trước t thấy cái acc của bạn tôi bị âm khoảng vài chục usd và vài chục ero nên cũng kinh

Upvote 0
tùy trường hợp, bị nó làm âm tiền acc pp thì ko sao hết, còn phạm pháp khác thì ko biết :D :D

Upvote 0
tùy trường hợp, bị nó làm âm tiền acc pp thì ko sao hết, còn phạm pháp khác thì ko biết :D :D

acc của mình có vài giao dịch àh, và mình không có buôn bán gì thông qua Paypal nên không quan tâm vấn đề âm đó... chỉ sợ ngta lấy acc của mình đi làm chuyện phạm pháp thì chít men...

thôi để mua lại acc cho chắc...
:binhsua10:

thanks mọi người
:binhsua07:

Upvote 0
acc mình lập và ver từ lâu..cũng hơn 1 năm ko dùng đến nhưng cũng để đó ko sell
acc ver info thật thì sell chi cho rắc rối bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads