Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Clip mới ạ
Hi vọng già trẻ gái trai đều thích, vì hầu như mình toàn hát nhạc xưa :D :
Tôi Ru Em Ngủ - Trịnh Công Sơn

Facebook: https://www.facebook.com/PiscesAlice
Blog: http://piscesalice-guitarpassion.blogspot.com
Xem tất cả các videos ở đây: https://www.youtube.com/channel/UChsj7CZcRBQGP3KiuTrQ3dQ/videos

nhiều người mình mún tag quá nên thui tag tượng trưng nha :oops: @yuyuna, @gmb409, @thachthao , @hoanvan , @langtu_luotweb @chantinh195 @mmopro1102 @kelangthang @exchangewmz @tunvit @danhmay24h @kevin51 @traidaohoa1234
---------------------
Hợp âm guitar Tôi ru em ngủ
Tôi ru em ngủ - guitar cover
Tôi Ru Em Ngủ - Hồng Nhung cover
LIKE......:p:p:p

8x gần cuối bác ạ :D Đan Nguyên thì em cũng có nghe và thích nhất Cỏ úa song ca cũng Nguyễn Hồng Nhung :D
Bài bác vừa nói thì em ko biết, bây giờ tìm nghe thử :D

Cảm ơn tất cả mọi người động viên :D lại có thêm động lực để ráng đàn hay hơn rùi :D

hát được bài đó chưa, post nge zới :D:D

dạo này nhà em bận mần ăn quá ko cho ra bài mới nào hết, thứ 3 này ko có gì thay đổi hi vọng có bài mới cho bà con nghe chơi
lâu lâu úp 1 bài kẻo bị quên hê hê

Last edited:
Bạn này mà gặp thời sinh viên của tớ thì đi đứt. Toàn hát những bài tớ thích, và những bài này chuyển Classic rất hay. Chúng ta không cùng thời rồi:D
haha giờ cũng đc chưa muộn đâu bác, post lên cho vui, bác hay thì em ủng hộ mà chắc ko có vụ nhà em đứt đâu

Làm thên bài Cát bụi, Hạ Trắng, Diễm Xưa nữa cho đủ lễ đi sư tỷ :D
cũng định từ từ cover hết mấy bài nhạc Trịnh yêu thích em ạ, mà chắc cần thời gian để luyện thêm cho đàn nó mùi hơn và lúc hát cũng đỡ phân tâm hơn

Em sở hữu một khuôn mặt xinh đẹp, một giọng hát tình cảm, những bài hát em chọn rất tâm trạng, là những tình khúc vang bóng một thời. Em bao nhiêu tuổi mà nghe dòng nhạc đó vậy? Hẳn em có một tâm hồn rất đẹp đẽ và tinh khiết. Cầu mong em sẽ gặp những điều tốt đẹp trong cuộc đời bon chen này.

Em sở hữu một khuôn mặt xinh đẹp, một giọng hát tình cảm, những bài hát em chọn rất tâm trạng, là những tình khúc vang bóng một thời. Em bao nhiêu tuổi mà nghe dòng nhạc đó vậy? Hẳn em có một tâm hồn rất đẹp đẽ và tinh khiết. Cầu mong em sẽ gặp những điều tốt đẹp trong cuộc đời bon chen này.
cảm ơn báckhen nhiều quá em ngại
, người ta bảo những người hát nhạc Trịnh thường có đời sống khác thường mà em cũng thấy mình hơi hơi giống như vậy
"em" cũng có tuổi rùi bác ạ, được cái tâm hồn bé bỏng ko chịu lớn
Mong bác với mọi người đều được như lời bác chúc
p/s em ở ngoài Bắc

cảm ơn báckhen nhiều quá em ngại
, người ta bảo những người hát nhạc Trịnh thường có đời sống khác thường mà em cũng thấy mình hơi hơi giống như vậy
"em" cũng có tuổi rùi bác ạ, được cái tâm hồn bé bỏng ko chịu lớn
Mong bác với mọi người đều được như lời bác chúc
p/s em ở ngoài Bắc
Những người hát nhạc Trịnh có đời sống nội tâm phong phú, giàu tình cảm. và rất nhạy cảm. Người nhạy cảm là người thông minh, mà người thông minh thường khổ. biết nhiều khổ nhiều. Phật nói thê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week