Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

lỗi gì mà ko nghe thấy

Copy qua bên này luôn, tặng tất cả mọi người đặc biệt tặng bác @kelangthang như đã hứa hihi:oops:
Bài mới thu ạ, ngoài trời mưa gió, các bác có thương thì like page với ghé blog dùm em để lại cái comment nhé :oops:
https://www.facebook.com/PiscesAlice
http://piscesalice-guitarpassion.blogspot.com

Bèo Dạt Mây Trôi

Ô mai chúa, đêm rồi còn vớ được cục vui to đùng thế này, tks bạn rất rất nhiều.

hóa ra.... đa tình từ nhỏ hở :oops:
ko ko ... để B nói cho nge ... cơ mà đừng nói nhiều chuyện là được .. từ nhỏ h B chỉ 1 mối tính 3 năm

Người ta nhận làm bx 3 năm mà chưa bao giờ nói iu B , hay gọi = 1 chữ " anh " :(
sau này thời gian wa đi ...học đại học thì người ta ko còn quan tâm đến B nữa , lại vì gia đình nên B nói chia tay luôn

Sau đó thì như bây giờ đây , chọc để tìm hiểu zậy thôi để tìm 1 người thật sự phụ hợp với B , chớ B ko có đa tình đâu :D

ko ko ... để B nói cho nge ... cơ mà đừng nói nhiều chuyện là được .. từ nhỏ h B chỉ 1 mối tính 3 năm

Người ta nhận làm bx 3 năm mà chưa bao giờ nói iu B , hay gọi = 1 chữ " anh " :(
sau này thời gian wa đi ...học đại học thì người ta ko còn quan tâm đến B nữa , lại vì gia đình nên B nói chia tay luôn

Sau đó thì như bây giờ đây , chọc để tìm hiểu zậy thôi để tìm 1 người thật sự phụ hợp với B , chớ B ko có đa tình đâu :D
Để T tóm tắt lại câu chuyện giúp B cho mọi người dễ hiểu nha : B và bạn ý yêu nhau 3 năm, vì có tiếng mà ko có miếng nên B quyết định sút người ta, giờ buồn buồn lên forum thấy hot girl nào thì tán chơi , :p:p:p
ps : Bài bèo dạt mây trôi này alice hát hay dữ quá, :eek::eek::eek:, nhẹ nhàng, buồn buồn, êm ái, nghe đi nghe lại mấy lần mà vẫn thấy thích quá :oops::oops::oops:, đã tải về để mấy năm nữa bật ru con, xin trước nhé, ko lại vi phạm bản quyền (thread tặng thachthao mà) :D :D :D

Last edited:
chài mi vừa mặc váy sexy lại còn cam quýt to nữa thì chịu sao nổi :rolleyes:
:eek::eek::eek:, giờ mới để ý cái cmt này của alice, biết nghĩ cho anh em thế là tốt lắm nha, đc cả người lẫn nết, tài năng nữa nè, :D:D:D
Mà alice lo 1 cái clip nữa cho B kìa, ko ổng khóc hết nước mắt giờ đó, tặng mọi người mà hứa tặng B chưa có kìa ;)

:eek::eek::eek:, giờ mới để ý cái cmt này của alice, biết nghĩ cho anh em thế là tốt lắm nha, đc cả người lẫn nết, tài năng nữa nè, :D:D:D
Mà alice lo 1 cái clip nữa cho B kìa, ko ổng khóc hết nước mắt giờ đó, tặng mọi người mà hứa tặng B chưa có kìa ;)
zị để tối xem có cao hứng ko đàn 1 bài tặng bé B :oops::oops: có điều giờ đàn vẫn còn thô sơ lắm nên ko đc phiêu mấy :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back