Suggest Gửi các bác mức phí rút webmoney về ngân hàng VN

rút mấy ngày thì về bank việt nam vậy các bác mà rút về bank atm hay là vía vậy các bác

Thẻ Visa cũng được, bạn chỉ cần gắn thẻ vào Ví Wemoney. Nhưng rút qua Visa phí cao lắm (vì thằng Visa nó thu tận 2.5%)

em rút về đông á bank thẻ ATM được chứ không phải visa nha bác .à mà tính từ ngày rút thì mấy ngày tiền về vậy bác. em chưa rút bao giờ nên không biết

Thế rút về thông qua visa debit vủa ACB thì chỉ số như thế nào ạ? Mọi người có ai thử chưa?

phí rút thế này bảo sao ng ta hay exchange trực tiếp. Nhìn phí sợ that.

10.000 mà mất 1.55%. Rút ít còn mất nhiều nữa

Second verification là no có rút đc ko vậy? H còn rút đc ko các bác
Per cho rút rồi, cái Second verification chỉ là thủ tục thôi :))

bán luôn cho nhanh khỏi nhức đầu

tại sao lại phải rút nhỉ trong khi sell dc giá hơn

có mấy xu Z mà rút kiểu này vỡ mật! :confused:

Rút 100 USD mà về VCB còn có 93.01 USD :(
Mà hình như cái này mỗi ngân hàng thu phí mỗi khác thì phải
mỗi thằng mỗi khác là tất nhiên, đường về và trung gian cũng mỗi thằng mỗi khác nhé

tại sao lại phải rút nhỉ trong khi sell dc giá hơn
Số lượng lớn thì sell lấu thấy mẹ :D và số lượng lớn thì bank về đc rate cao hơn

Hiện tại WM về bank bank ko hold ko bắt giải trình.
Nhưng bạn có bị soi đưa vào tầm ngắm hay ko thì ko ai biết, hiện tại thuế thu nhập của VN làm chưa căng nên thoải mái, sau này thì welcome to vip club ... vip là phai đóng thuế nhiều =))
hình như mới có luật giao dịch ra vào việt nam bằng ngoại tệ trên 1000$ sẽ bị soi và giải trình thì phải, 26-12-2014 này sẽ áp dụng :( híc nản nhỉ

s
Số lượng lớn thì sell lấu thấy mẹ :D và số lượng lớn thì bank về đc rate cao hơn
mình thì k biết with về bank rate sao ? nhưng sll bạn nói sell lâu là sll cở nào, trừ khi mấy chục k thì khó thật, nhưng với 1 con số lớn mấy chục k bạn with về bank thì khó mà ko bị mấy bố kia để ý r bắt giải trình này nọ,
còn tầm vài k mà bảo sell lâu thì mình cũng chịu trừ khi đoài giá trời đất thôi, chứ 1 2k giá 21 chắc sẽ sell đc và cũng k lâu

Cứ 999 mà vã :)). Có luật thế này rồi cũng đỡ nhập nhèm, thấy vui hơn mới đúng chứ.
Có mấy tên chơi tools tháng kiếm chục k rút về đau đầu thôi ^_^. Cứ đi đẩy cho mỗi người 900 là xong.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,192
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom