• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Gửi $ 0,01 và nhận được $ 0,05 trở lại ngay lập tức ..!

bác vào cakiem ấy đk nó bonus 0.1 ( thua thì ngày hum sau nó lai cho 0.1 ) cheat khoang 20acc ( 1ip chỉ ấy đc 1 lần..vào ninjacloak.com để đk sll nhé - nó cấp cho mình 1 ip #) lấy 20acc đập 1con bao(vd: con 72 nhé) 0.1 x3.5 =0.35 hum sau đập cả 0.35( rải mỗi acc 1 con # - đủ $1 là pay đc - 20acc kiểu gì chẳng trúng 1 con - đăng nhập thì 20acc 1ip cũng đc -tầm 15p là xong. )

:binhsua30: à quên còn nữa .. anh em dùng " Auto fill " của firefox hoặc chorm ... mà active + chuyển tiền ac lr cho lẹ rất nhanh :))

nó fill luôn cả Master key mới khoái

có j` đâu bạn dùng firefox thỳ search autofill firefox lên google ... add nó vào .... điền đầy đủ thông tin cần thiết rồi pải chuột chọn lưu lai form đó là xong :))

là sao - send cho nó 0.01$ rùi
giờ sao???????????

Announcements

Forum statistics

Threads
419,034
171,084
Latest member
Kenzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back